Hạng C
31/7/09
516
866
93
bác xe đạp cho biết bí mật về tiến độ bán xe đi! đã 15 ngày rồi có bao nhiêu em lấy chồng ?!

Hạng D
29/5/12
1.201
27
48
11
FORD quyết định giảm giá như thế là chiến lược thông minh nhưng chưa thấm vào đâu so với giá trị thật, mà vẫn còn lời chán.
Nếu bây giờ chính phủ đồng ý thu phí cầu đường acb ...theo như đề xuất của Đinh thượng thư bắt đầu từ quý ba 2012, chắc chắn đến quý tư 2012, những hãng xe tại việt nam giảm thêm ít nhất 20% so với gía hiện tại

Hạng B1
25/5/11
90
6
8
SANG DANG nói:
FORD quyết định giảm giá như thế là chiến lược thông minh nhưng chưa thấm vào đâu so với giá trị thật, mà vẫn còn lời chán.
Nếu bây giờ chính phủ đồng ý thu phí cầu đường acb ...theo như đề xuất của Đinh thượng thư bắt đầu từ quý ba 2012, chắc chắn đến quý tư 2012, những hãng xe tại việt nam giảm thêm ít nhất 20% so với gía hiện tại
Ôi trời...phát biểu cứ như Bộ Trưởng nhỉ!

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
SANG DANG nói:

...và các hãng xe sẽ tiếp tục ế, doanh số giảm 40%. Kế hoạch của chúng ta đạt chỉ tiêu :D
(Trích Đinh thượng thừa)

Hạng B2
12/3/12
310
26
28
SANG DANG nói:
Giá của Ford bán như bây giờ là chỉ còn cái lai quần thôi,
nói như Bác các hãng xe giảm 20% thì nền công nghiệp ô tô tại VN dẹp hết rồi mà nền công nghiệp ô tô mà dẹp thì kinh tế VN cũng ôi thôi

Hạng B2
15/10/09
230
13
18
Em muốn lái thử Mondeo thì thủ tục phải thế nào hả bác Xe đạp. giúp em với. thanks

Xe dap nói:
Như em dự đoán, Mondeo sẽ về với giá tương đương của Altis 2.0. Hi vọng với 400 khách hàng xe Altis hàng tháng Ford sẽ kiếm được khoản 20% từ những khách hàng này mua Mondeo. Dù gì với giá tiền tương đương nhưng Mondeo vẫn hơn Altis một bậc.

cr140n nói:
Em muốn lái thử Mondeo thì thủ tục phải thế nào hả bác Xe đạp. giúp em với. thanks

Xe dap nói:
Như em dự đoán, Mondeo sẽ về với giá tương đương của Altis 2.0. Hi vọng với 400 khách hàng xe Altis hàng tháng Ford sẽ kiếm được khoản 20% từ những khách hàng này mua Mondeo. Dù gì với giá tiền tương đương nhưng Mondeo vẫn hơn Altis một bậc.
Cứ nào vô xe mà lái thôi bác ơi :oops::oops::oops::oops:

Hạng F
8/8/06
6.456
20.914
113
40
cr140n nói:

Xe dap nói:
Xe Demo Mondeo bên em đang sẵn sàng tại Cao Thắng, Bác alo cho em 0902456738 để lái thử nhé, Cảm ơn bác.