Hạng B2
18/9/18
103
68
28
35
Hôm bữa có bài viết của bác nào đó mới mua Ev biturbo về đi đc 2 tuần toàn bị đau đầu mà chưa biết lý do. K biết bữa nay tình hình bác đó thế nào rồi.
nghe nói cụ đó thay đầu rồi cụ ạ.

26/10/16
502
289
73
44
Theo em, con Everest mà thêm quả ống xả đôi đặt 2 bên, với giảm giá chút xíu khoảng 50 củ mỗi phiên bản thì tất cả Fortuner, Santafe, Mitsubishi, CRV,...chết hết không còn một tấc luôn!

Hạng D
15/11/13
3.843
4.665
113
Theo em, con Everest mà thêm quả ống xả đôi đặt 2 bên, với giảm giá chút xíu khoảng 50 củ mỗi phiên bản thì tất cả Fortuner, Santafe, Mitsubishi, CRV,...chết hết không còn một tấc luôn!
Hoang đường. Giá hiện tại đại lý cho ăn thêm đậu phộng 100 triệu còn đổ xô mua. Thì Tết năm nào mới giảm giá 50 triệu hả bác :D

Hạng B2
23/5/18
454
204
43
41
Đồng Nai
Em kết con xe này lắm rồi nhưng chưa có điều kiện sở hữu một chiếc. Em mong nó ế để hạng down giá cho em kiếm con sử dụng chơi...

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Hôm bữa có bài viết của bác nào đó mới mua Ev biturbo về đi đc 2 tuần toàn bị đau đầu mà chưa biết lý do. K biết bữa nay tình hình bác đó thế nào rồi.

Khả năng 1. Hết đau 2. Đau quá ko lên nổi forum nữa

Hạng B2
7/10/12
212
198
43
Ex nhập nguyên chiếc từ Mẽo mà bác, eve thì ráp thái, với lại ex là chiếc xe dành cho thị trường chính thống như mẽo, còn eve dành cho các thị trường kém phát triển, nghèo như thái, việt. Cũng giống fortuner với highlander thôi. Mà khen xe cho lắm rồi bọn ford nó đập vào mặt cả đống lạc. Xe có tốt mấy mà mua xe ăn lạc thì cũng đau đầu. Giá lăn bánh xe mấy dòng cùi cùi này mà 1ty7 thì chắc cố thêm tí nhìn sang GLC200 xem sao
Đem 2 phân khúc xe khác nhau (SUV và Crossover),số chỗ ngồi khác nhau (7 vs 5) ra lựa chọn?Ko hiểu nổi...

Hạng B2
1/9/17
116
132
83
Đem 2 phân khúc xe khác nhau (SUV và Crossover),số chỗ ngồi khác nhau (7 vs 5) ra lựa chọn?Ko hiểu nổi...
Đấy là e đang nói quan điểm của e mà bác chứ có so sánh gì đâu? E cũng nhắm tới biturbo sau tết nhưng bị tống cho 1 đống lạc nên xe lăn bánh lên tới 1t7 rồi. Giá đó làm e phải cân nhắc với glc 200. E đâu có tư vấn cho ai mua giống e mà bác bảo hiểu hay k hiểu nổi cái gì? Các bác thích mất tiền ngu thì cứ việc mất, e không thích thì e phải chọn xe khác thôi

Hạng B2
1/9/17
116
132
83
đi đâu cũg thấy lạc, giống như các hãng giờ bắt tay nhau làm thịt người tiêu dùng bác nhỉ. mua santafe, fortuner, everest ... ở VN không có hiệp hội bảo vệ người tiêu dùng thì phải

Người tiêu dùng còn chả thèm bảo vệ lẫn nhau thì đòi hỏi gì hiệp hội bảo vệ hả bác??? Bỏ thêm tiền lấy xe mà ai mặt cũng tươi rói hãnh diện mà