Hạng C
22/4/12
839
668
108
dạ anh cái đó là tính năng mất cái đó nhưng thay vào đó nhà sản suất đã trang bị cho anh 3 kính chống ồn rồi ạ. nếu anh muốn cảm nhận trực tiếp xe có ồn hay không đến đại lý em hỗ trợ ạ.
cắt cái đó không ảnh hưởng đến độ ồn,đã có clip đo bằng máy rồi,công nhận Everest ngon mà,tự nhiên có lỗi chảy dầu!

Hạng B2
22/8/08
370
5.139
93
Chất lượng xe Toy được cả TG đều công nhận ngon (bằng chứng là sản lượng trên toàn cầu). Vậy mà mấy thèng review dạo VN chửi không thương tiếc? Vì sao? Vì Toy không chi tiền cho chúng nên chúng ghét, thế thôi.
Mặc dù là chúng chửi Toy không thương tiếc, nhưng có 1 điều chúng không dám đặt điều nói bậy đó là chất lượng của xe Toy. Chưa từng thấy thèng review dạo nào dám chửi chất lượng xe Toy dỏm cả. Điều đó đã nói lên tất cả.

Công nhận bác nói đúng, xe toi trên TG đều ngon, cả thế giới công nhận ngoại trừ toi VN.

Hạng D
11/4/10
1.507
3.071
113
TP.HCM
Sử dụng bình thường cả đời chả dùng đến 2 cầu. 5 năm sau bán xe thằng mua hỏi gài cầu làm sao bảo đảm bác ko biết luôn.
Cái này đúng nè!
Xe Cty thằng bạn em, ông sếp không rành xe, bị thuốc chiếc 4tune 2 cầu đời 2010, uống xăng như trâu uống nước đìa, tay lái thì nặng bà cố,..có 1 lần em hỏi ông tài xế (> 20 năm kinh nghiệm), thế ông có biết dùng cái cần số cài cầu kia không? ổng trả lời từ lúc vào chạy tới giờ chưa từng xài nên hổng biết luôn! nghe nói lúc bán lỗ sặc máu..:D

Hạng C
22/2/12
889
545
93
dạ anh cái đó là tính năng mất cái đó nhưng thay vào đó nhà sản suất đã trang bị cho anh 3 kính chống ồn rồi ạ. nếu anh muốn cảm nhận trực tiếp xe có ồn hay không đến đại lý em hỗ trợ ạ.
Kính chống ồn chắc là kính 2 lớp giảm âm từ bên ngoài, còn bộ chống ồn chủ động là phá tần số ở ngưỡng nghe trong khoang cabin tác động đến người ngồi bên trong. Xe xịn nó có cả 2 món đó. Hehe

Hạng B2
30/12/15
386
437
63
Oh, e nghe nói tháng trước giảm tới 80 triệu mà, tháng này có 60 triệu mà kêu giảm sâu là sao trời...

• Like
Reactions: cohvn
Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
Kính chống ồn chắc là kính 2 lớp giảm âm từ bên ngoài, còn bộ chống ồn chủ động là phá tần số ở ngưỡng nghe trong khoang cabin tác động đến người ngồi bên trong. Xe xịn nó có cả 2 món đó. Hehe
Cái chống ồn chủ động mà làm ko tới nó ko hiệu quả mà còn gây ù tai, có người nhạy cảm muốn ói nữa á bác

Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
Oh, e nghe nói tháng trước giảm tới 80 triệu mà, tháng này có 60 triệu mà kêu giảm sâu là sao trời...
Xe ford giảm vài chục triẹu là bt luôn, đợt e hỏi ecosport giảm 50-60tr gì luôn dã man lắm