Hạng B2
30/5/20
468
576
93
Hà Nội
requatroi.com
Kể mấy bác nghe câu chuyện bịa đặt của em cho vui, em ko dám kể thật vì sợ fan toy đông như quân nguyên lùa em chit...kkk. Số là em có ô dượng ck bà dì út làm nghề tài xế vài chục năm kinh niên, ổng bả sau bao năm chạy thuê thì tích cóp đc căn nhà xây và mua 1 em chạy dịch vụ (chở khách tỉnh như xe dù chứ ko phải grab), nhưng bản tính ổng gia trưởng và cổ hủ, xe chạy thuê từ con xe Nga đến kia rồi huynhdai rồi cá mập.... vậy mà mua xe ổng nhất quyết chọn toy phò tủn (đời 2016) mà ko cần thử xe khác. Một hôm xe ổng phải bảo dưởng gì đó lâu hết 3-5 ngày và ổng cần chở ông già ổng đi tp khám bệnh mấy hôm. Vậy là ổng mượn con everet 2019 của ông già em đi thử. Sau khi đi 3 hôm về thì 3 thế hệ nhà ổng đều khen xe ông già em đi êm mạnh ghế ngồi đã các kiểu vân vân và mây mây thì ổng phán 1 câu là xe này (everet) chắc ko bền và phí bảo dưởng mắc hơn con toy nhà ổng là cái chắc. Chỉ biết cười và ừ thì vậy đi....kkkk
FORD Hết bị rong kinh chưa anh, hội NHỮNG NGƯỜI CÓ XE FORD BỊ CHẢY DẦU ngày càng đông mem, ngày nào cũng có người bóc phốt. CHÁN KINH

• Like
Reactions: Định Nguyễn