Hạng C
25/5/11
903
600
93
1,850 tỷ cho em Núi trắng, chuyển sang mua con gì thương hiệu W có tý Đức có lẽ sang chảnh hơn em Mỹ cục mịch.

• Like
Reactions: phu2531993
Hạng B2
3/5/14
312
285
83
W thì lại cố quá, ko đu nổi. Mà bữa đó mình tới ford Q8, bạn sale chỉ 1 chiếc explore mới xong biển giá 3.060, hết hôn chim én luôn.
Mà có 1 điều buồn cười như này: lần đầu mình vô ford Q8, đi từ bãi xe (ko biết có người coi ko mà chả thấy ai hỏi gì) xong mình tự đi xuyên qua xưởng bảo trì, đi xuyên tiếp qua khu văn phòng mới ra tới showroom mà chả thấy ai hỏi mình 1 câu, mặc dù mình cố tỏ ra vẻ mặt ngơ ngơ ngáo ngáo. Còn sang toy PMH thì mới đi chậm chậm chậm trước cổng thì ông bảo vệ chạy ra hỏi có phải vô coi xe ko, rồi dẫn vô gửi xe, xong chắc ông muốn bế luôn mình vào showroom mà giao cho sale :)

Hạng B2
8/8/16
120
18
28
34
W thì lại cố quá, ko đu nổi. Mà bữa đó mình tới ford Q8, bạn sale chỉ 1 chiếc explore mới xong biển giá 3.060, hết hôn chim én luôn.
Mà có 1 điều buồn cười như này: lần đầu mình vô ford Q8, đi từ bãi xe (ko biết có người coi ko mà chả thấy ai hỏi gì) xong mình tự đi xuyên qua xưởng bảo trì, đi xuyên tiếp qua khu văn phòng mới ra tới showroom mà chả thấy ai hỏi mình 1 câu, mặc dù mình cố tỏ ra vẻ mặt ngơ ngơ ngáo ngáo. Còn sang toy PMH thì mới đi chậm chậm chậm trước cổng thì ông bảo vệ chạy ra hỏi có phải vô coi xe ko, rồi dẫn vô gửi xe, xong chắc ông muốn bế luôn mình vào showroom mà giao cho sale :)
toyota dịch vụ thì 5 sao rồi bác, ford mấy nay em hỏi toàn lạc 50-150tr, muốn chửi luôn quá, xe thì có sẵn

Tập Lái
26/7/22
20
7
3
42
Bác này nói chưa đúng vài điểm. Em đang chạy con 4x2 đây. Tất cả các đời của Everest chỉ có full option 4x4 mới có Bi-turbo. Còn lại turbo đơn hết.
Hộp số 10 cấp của các đời trước bị hiện tượng ù ga khi đề pa, trễ ga cũng rất dài. Em nghĩ không phải cứ 10 cấp là ngon đâu bác.
Lốp thì bề ngang to cũng có nhược điểm chứ không phải toàn ưu đó bác, em nghĩ 1 trong số đó là sẽ hao nhiên liệu hơn.
Các mặt khác em ko có chuyên môn nên không dám lạm bàn

Hạng B2
26/8/08
259
2.030
93
Hà Nội
Bác này nói chưa đúng vài điểm. Em đang chạy con 4x2 đây. Tất cả các đời của Everest chỉ có full option 4x4 mới có Bi-turbo. Còn lại turbo đơn hết.
Hộp số 10 cấp của các đời trước bị hiện tượng ù ga khi đề pa, trễ ga cũng rất dài. Em nghĩ không phải cứ 10 cấp là ngon đâu bác.
Lốp thì bề ngang to cũng có nhược điểm chứ không phải toàn ưu đó bác, em nghĩ 1 trong số đó là sẽ hao nhiên liệu hơn.
Các mặt khác em ko có chuyên môn nên không dám lạm bàn
bản facelift cuối trước khi chuyển qua thế hệ mới này titan 4x2 nâng cấp lên biturbo hết bác ah

Hạng B2
17/4/18
305
266
63
33
bản facelift cuối trước khi chuyển qua thế hệ mới này titan 4x2 nâng cấp lên biturbo hết bác ah
Bác nói thế thì em xin được phép rút lại chiếc dép, chờ tiếp :v

Hạng B2
11/3/15
107
161
43
35
Bữa m hỏi thì sale báo 2950, bạn í bảo ở đâu lạc 300 củ chứ bên e ko có chuyện đó nha a, bên e lạc 250 củ thôi :p

Hạng B2
6/9/22
132
61
28
43
Đại lý báo giá gói phụ kiện thế này ổn không các cụ?
1. Phim cách nhiệt 3M bản cao cấp, bảo hành 10 năm: 8 triệu
2. Phủ nano ceramic chính hãng Đức: 6 triệu
3. Xịt phủ gầm chính hãng Đức: 4 triệu
4. Camera hành trình Vietmap TS-2K: tặng
5. Lót sàn 6D có rối: tặng
6. Lói bảo hành 1 năm: tặng

Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Đại lý báo giá gói phụ kiện thế này ổn không các cụ?
1. Phim cách nhiệt 3M bản cao cấp, bảo hành 10 năm: 8 triệu
2. Phủ nano ceramic chính hãng Đức: 6 triệu
3. Xịt phủ gầm chính hãng Đức: 4 triệu
4. Camera hành trình Vietmap TS-2K: tặng
5. Lót sàn 6D có rối: tặng
6. Lói bảo hành 1 năm: tặng
1+2+5+6 thay bằng bộ kính màu đúng nghĩa đen là OK
4+5 là tuỳ thich