Tập Lái
3/6/09
19
1
3
Bác HP stereo cho em hỏi bác đưa màn hình điện thoại lên màn hình xe bằng gì vậy: androi auto? Điện thoại phát wifi cho xe? Hay bằng gì ạ.
xe em dùng sync3 mà chạy mp4 chỉ có tiếng ko có hình, mkv thì em chưa thử.

Cảm ơn bác, em hiểu rồi : bác thay cả DVD cho EV.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: HP Stereo
Hạng B2
30/8/08
262
218
43
Mr Phú @HP Stereo vui lòng cho mình hỏi có giải pháp nào xem phim (qua USB) cho 2 hàng ghế sau thông qua interface FORD không ạ? Mình tính gắn cho F1 coi.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Mr Phú @HP Stereo vui lòng cho mình hỏi có giải pháp nào xem phim (qua USB) cho 2 hàng ghế sau thông qua interface FORD không ạ? Mình tính gắn cho F1 coi.

Cách hay nhất bác gắn cái màn hình có DVD/USB/MirrorLink đơn giản và F1 bác muốn xem phim hay nghe nhạc gì thì xài headphone riêng hoặc bắn nhạc vào dàn âm thanh xe ( qua sóng radio).

• Like
Reactions: KeNgoaiDao
Hạng B2
30/8/08
262
218
43
Ford Everest Phiên bản nâng cấp hệ thống dẫn đường vệ tinh & hệ thống giải trí đa phương tiện

Cách hay nhất bác gắn cái màn hình có DVD/USB/MirrorLink đơn giản và F1 bác muốn xem phim hay nghe nhạc gì thì xài headphone riêng hoặc bắn nhạc vào dàn âm thanh xe ( qua sóng radio).
Cách này là chiếu phim độc lập với headunit trên được. Nhưng em muốn xuất hình từ Headunit trên (coi phim usb qua interface) xuống luôn 2 màn hình dưới có được không bác Phú?
Ford Everest Phiên bản nâng cấp hệ thống dẫn đường vệ tinh & hệ thống giải trí đa phương tiện

Chào bác,
DVD cho Ford Everest bên em có giá từ 4tr6 đến 14tr3 cho các model 2016 của Pioneer
Màn hình gối thì bác tham khảo ở đây, có giá luôn đó bác.
https://www.otosaigon.com/threads/man-hinh-goi-dau-mau-dep-cho-cac-bac-tham-khao-de-tu-lam.4478342/
Cảm ơn bác!
Cảm ơn anh Phú! Hôm qua tôi đã lắp xong DVD cho ford Everest bên anh!
Mọi thứ ổn và hài lòng
Tôi muốn hỏi thêm về cách âm xe M6-2015 và Everest 2012 như sau:
1. Chi phí cách âm?
2. Trọng lượng của vật liệu cách âm khi hoàn thành cho mỗi loại ( tôi lo lắng nặng)
3. Thời gian làm cho mỗi loại?
Cảm ơn anh!