Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Đối thủ của nó vẫn có chạy ngoài đường đó a :D Chevy Suburban ở HN 1 chiếc và SG hình như cũng 2 chiếc, chưa kể còn có GMC Yukon nữa. Cách đây 2 năm e cũng có thấy Expedition form cũ chạy ở SG nhưng giờ không biết đi về đâu thôi.
Các sản phẩm của Ford hầu như đều có mặt ở VN nhưng khó gặp còn hơn siêu xe :p E thường thấy 1 con Ford Edge (lúc đầu nhìn nhầm tưởng Escape 2015 :D) màu xanh đậm đi ở ĐBP giao với CMT8 nhưng biển số nước ngoài :)
Và mấy con bác nói đặc vụ Mỹ có hết hi.

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Đối thủ của nó vẫn có chạy ngoài đường đó a :D Chevy Suburban ở HN 1 chiếc và SG hình như cũng 2 chiếc, chưa kể còn có GMC Yukon nữa. Cách đây 2 năm e cũng có thấy Expedition form cũ chạy ở SG nhưng giờ không biết đi về đâu thôi.
Các sản phẩm của Ford hầu như đều có mặt ở VN nhưng khó gặp còn hơn siêu xe :p E thường thấy 1 con Ford Edge (lúc đầu nhìn nhầm tưởng Escape 2015 :D) màu xanh đậm đi ở ĐBP giao với CMT8 nhưng biển số nước ngoài :)

Còn 1 con Ford Flex màu xanh sẫm của Lãnh sự quán Mỹ nữa, em thấy thường xuyên ở Lê Duẩn. Còn con Explorer Limited thì hơn 1 năm nay em thường xuyên gặp 1 em ở bãi xe chổ em đi làm, biển 51A-7xx.xx

• Like
Reactions: P.Huayra and xlive
Hạng C
30/4/11
578
530
93
Sì phố
Có cần phải quành tờ-ráng dzữ dzậy không?! Thoi em đi ra cho các bác quẹo lựa.

Hạng B2
11/5/16
339
411
63
38
Nhìn thích thật, còn mua à, giá chát lắm.
Giá em này cao quá
Máy 3.5 Eco thì giá sẽ ngon chứ không cao lắm đâu bác ui. Bên Mẽo 69k thì về xứ mình tầm 200k vẫn còn đẹp mà bác, mua con này đem về tỉnh hay Tây Nguyên chạy thì nhất rồi, không sợ đụng hàng mà Lexus GX hay LX, Mer GL thấy khiếp ngay.:3dgoidien:

• Like
Reactions: tommyngo