Tâm lí chung mà bác, vẫn biết hàng nội địa china ngon nhưng gốc gác china thì có lẽ teritory khó cạnh tranh trong đám cuv C vốn đang chật chội, bác cứ thấy MG là hiểu nhất là sau vụ mất trợ lực lái ở bình dương thì MG chắc khó sống.
Dạ vâng Bác, nói chuẩn hơn thì xe nào mới ra cũng cần có thời gian thực địa, đánh giá từ người tiêu dùng rất nhiều. Như xe Vin đợt đầu mới ra ai cũng hầu như không tin tưởng nhưng sau thời gian các khách hàng thay đổi quan điểm rất nhiều, hoặc như Bejing X7 cũng xuất xứ Trung Quốc nhưng cũng được 1 lượng khá khá người tiêu dùng thích.

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Tập Lái
2/4/19
37
31
19
TP.HCM
Mí anh bữa giờ nói vụ Ford Đồng Nai cơ mà em lên gu gồ tìm hỏng ra chắc bỏ tiền bơ lạc bữa giờ ra ém truyền thông rồi, chỉ thấy vụ Ford An Đô quánh tét đầu khách ở HN thôi. Mấy bác có thông tin Ford Đồng Nai cho em xin, bạn em nó tính mua Ford mà em nói nó hỏng nghe.

Hạng B2
22/3/22
313
284
63
lạc 300 củ nay hết lạc hay là chỉ giảm nhẹ 1 20 rồi thôi ?

Hạng B1
6/6/13
86
121
33
Mí anh bữa giờ nói vụ Ford Đồng Nai cơ mà em lên gu gồ tìm hỏng ra chắc bỏ tiền bơ lạc bữa giờ ra ém truyền thông rồi, chỉ thấy vụ Ford An Đô quánh tét đầu khách ở HN thôi. Mấy bác có thông tin Ford Đồng Nai cho em xin, bạn em nó tính mua Ford mà em nói nó hỏng nghe.

• Like
Reactions: Edisonchan86
Hạng B2
2/7/17
219
220
48
35
Mua Veloz đi cho lành. Tiền dư cất ngân hàng. Ford lạc với đậu nản rồi !!

Hạng C
19/8/16
632
480
63
38
Ford vinh: sửa ranger từ lành sang què.
ford hạ long: tự up phần mềm hộp số xe của khách. Từ hộp lành sang hộp què
Ford Đồng Nai: trấn lột điện thoại đuổi khách ra ngoài.
giờ thêm ford An Đô HN nữa rồi. Cơ à kinh vậy