Hạng B2
2/9/04
424
218
43
Xe đi ngon, có đều đi nội thành hao xăng kinh lắm, thời xăng 25k đổ toát mồ hôi, cứ 2 3 ngày là gần 2tr tiền xăng, hehe.
Xe em 4 năm 60k km chưa thấy hư gì, bị chuột cắn mỗi dây abs.
Bảo dưỡng hãng hơi cao, còn hết bảo hành chắc bán rồi.
Cách âm tốt, âm thanh hay, có sub rời, mà sài thắng tay đạp như camry xưa nên hơi chán, cần số cao quá nhìn xấu.
Đèn pha cos led yếu, pha thì halogen cùi, đèn xi nhan trước sau đều dùng bóng dây tóc cùi bắp, đề pa yếu, có lên 40 50km/h trở lên thì bốc.
Chạy xa đầm, option miên man, cho mượn xe nhớ dặn đừng bấm nút giữ lane nguy hiểm.
Hàng ghế 3 chật, hợp dưới 1m6 thôi, máy lạnh cực lạnh, chỗ ngồi nào cũng có họng gió.
Nhớ nhiêu đó, hehe
Chuẩn luôn bác, em thấy còn nhược điểm nữa là ghế da ngồi lâu nóng và bí, may mà hai ghế trước nó có làm mát ghế. Tuy nhiên về tổng thể 1 chiếc xe 7 chỗ rộng rãi, an toàn, tiện nghi và dáng đẹp thì Ex là một lựa chọn đáng cân nhắc, nhất là giá đang giảm nhiều như hiện nay, bảo hành thì lên tới 5 năm (đi xong bán xe là vừa :D)

• Like
Reactions: NoFear
Hạng B1
15/8/14
82
193
33
31
Quận 8
Ford Bình Triệu giảm còn 1,9 tỷ, không có vụ giảm 1,9 ty mà còn giảm thêm 100% trước bạ đâu bác. Nhưng theo thông tin e biết đc Ford còn tồn 400 chiếc, ae cứ từ từ chờ tiếp
Không giảm thuế đâu bác ơi, sếp em mới lấy 1 con về tháng rồi nè bác giá giảm còn 1,9 tỏi chưa ra biển, ra biển xong xuôi hết gần 2 tỏi 2 đó bác

Hạng B2
27/11/17
265
194
43
35
Xe ngon và đỉnh nhất phân khúc. E cố gắng gắng 10 năm xe cũ giảm xuống 500 triệu may ra em có tiền mua

Hạng B2
31/3/06
102
7
18
E vừa làm quả chạy HN- Nghệ An- HN hôm qua, anh em trên xe đều nói đi con này ổn, rộng, mát và chưa thấy chê gì, đi về cũng không mệt mỏi (em cầm lái cả đi và về cũng thấy ổn, ko mệt ).Em lấy con này bởi em quá thích cái kiểu dáng đời này, chứ con 2021 chắc là e sẽ ko lấy (giả sử chưa có xe), e thấy nó hơi ẻo lả
View attachment 2255641
Xe bác độ quả pô đẹp quá, bác lắp ở đâu và hết bao nhiêu tiền để em làm cho xe em