Hạng F
8/8/06
6.456
20.979
113
40
Re:Ford Fiesta luồn gió mới đến từ Ford Việt Nam trong năm 2010.

Hợp đồng presell giống như hợp đồng hứa mua. hứa bán bác ạ, Giá cả thì chư có nên khi ký hợp đồng thì giá sẽ là giá tạm tính, khi có giá chính thức thì giá sẽ căn theo giá chính thức, trong trường hợp giá chính thức cao hơn giá tạm tính thì 2 bên sẽ thương lượng lại. nếu bên mua vẫn không đồng ý mua thì bên bán sẽ trả lại tiền đặt cọc bác ạ,
Hợp đồng này cũng thuộc dạng là giữ chỗ cho khách hàng trong trường hợp xe ra Hot, khi đó khách ký hợp đồng trước sẽ được ưu tiên giao xe trước bác ạ.

Hạng C
20/2/09
530
173
43
www.otosaigon.com

cảm ơn bác. vì em đang phân vân là có nên đợi fiesta hay là mua ếch cũ.

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ

Chiếc Ford Fiesta này trông hình thì đẹp, tuy nhiên vì là đối thủ cạnh tranh với Toyota Vios, Daewoo Gentra, ....... nên các bác đừng kỳ vọng quá nhiều vào nó....

Nói chung nhìn tổng thể rất hài hoà, dài rộng cao đều hơn Vios vài centimetre (cho dễ hình dung), mâm 16 inches.... nhưng nội thất cũng nghèo nàn y như Vios... Cửa xả gió máy lạnh chắc là dùng chung Vios vì nhìn y hệt... Mặt dưỡng sẽ khó gắn DVD monitor vì hệ thống điều khiển dàn lạnh nằm ngay giữa ......

Về cá nhân nhận xét mức giá thì thiển nghĩ sẽ cao hơn Vios (quy đổi VNĐ) vì nó trông đẹp hơn Vios.

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ

2banhmuitran nói:
con này mà khoảng 24k máy 1.6l, đè chết thằng vios mất

Quên đi về mức giá này.... và không hề có chuyện đè được vios vì nó nằm trên vios...... ở VN cứ xe nào rẻ và bền thì rất dễ bán.......

SYM Attila là ví dụ cụ thể, Honda Wave là điển hình.....
và VN có hiện tượng rẻ đẹp mà bán chạy thì lại tăng giá và làm giá, ở đây Toyota là bậc thầy tại VN, dân dã thì có phở mắng, cháo chửi.........

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/3/10
777
3
18

Xe dap nói:
Hợp đồng presell giống như hợp đồng hứa mua. hứa bán bác ạ, Giá cả thì chư có nên khi ký hợp đồng thì giá sẽ là giá tạm tính, khi có giá chính thức thì giá sẽ căn theo giá chính thức, trong trường hợp giá chính thức cao hơn giá tạm tính thì 2 bên sẽ thương lượng lại. nếu bên mua vẫn không đồng ý mua thì bên bán sẽ trả lại tiền đặt cọc bác ạ,
Hợp đồng này cũng thuộc dạng là giữ chỗ cho khách hàng trong trường hợp xe ra Hot, khi đó khách ký hợp đồng trước sẽ được ưu tiên giao xe trước bác ạ.

Vậy giá tạm tính con 4 cửa AT của bên Bác là bao nhiêu? Nếu ko public được thì bác nhắn tin cho em nhé

Hạng B2
20/12/09
142
7
18
37

Xe dap nói:
Thông tin là em nó sẽ có 3 dòng chính tại Việt Nam.
Lọai 1.4 MT 4 cửa,
Lọai 1.6 AT 6 cấp 4 cửa
Loại 1.6 AT 6 cấp 5 cửa.
có khả năng lọai 1.6 AT 4 cửa sẽ ra trước, giá cả tương đối hấp dẫn, các bác chuẩn bị xiền sẵn để mua về tặng bà cả nhé.

Thế còn thời gian FORD VN bán con này thì sao bác

Hạng B2
15/12/09
259
1
0
12

HÌnh như mua máy tính HP được bốc thăm trúng thưởng xe máy SM và Fiesta thì phải

Em nhìn hình trên báo điện tử thấy giống ghê

Hạng B1
16/7/10
81
4
8

Mèo Hoang nói:
Xe dap nói:

7.
Nội thất và bản taplo của Fiest được thết kế rất gần gũi trông giống như một bàn phím điện thoại di đông.

Nội thất nhìn ngầu nhỉ? Đẹp đấy, thêm ghế da số tự động nữa là OK
Có nhiều phiên bản cho các bác lựa chọn luôn....

Hạng C
12/3/10
777
3
18

Nhưng mà chờ lâu quá cũng oải đó!