Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Auto_Vkool nói:
"bác auto có vẻ ác ý với ford nhỉ. Tuỳ người thoi bác. Như em , có có tiền vẫn múc vì mấy chiếc bác nói đi đầy đường rùi. Mua chiếc này đi khỏi đụng hàng ;) "

Tui ko nói ác ý đâu à nha.Tui đang di Ford.Nhưng bác có nghĩ chiếc Flex xài 1 thời gian bán lại chưa chắc có người mua.Mua về chưa biết mông má em thế nào.Bán lại tui nghĩ mất giá hơn Toy,Mer,Lexus,...
Tại dân mình "kém thông minh" cứ lựa thằng Toy,Lexus mặc cho xe nó bị lỗi ầm ầm.Và em cũng nằm trong nhóm kém thông minh đó
.
Vì vậy,chiếc Flex đang chờ đại gia như bác múc em ấy.Hình như nó còn di nhất màu bạc ở hãng đấy!!!
Mua xe mà nghĩ tới chuyện bán thì thôi giữ tiền trong nhà rồi đi taxi cho nó lành....

Tập Lái
27/6/10
47
0
0
Ôi nói chuyên như bác trungnghia thì hài quá!Vậy bác đang chạy xe gì?bác bán cho em chiếc đó 10k di.Thiên hạ đâu ngu đâu bác.VAMA của tháng vẫn là Toy ăn khách.Vì giá của nó mất ít đấy.Ở đời phải tính toán chuyện lỗ lã trong kinh doanh chứ.Nếu ko sao giàu nổi

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Auto_Vkool nói:
Ôi nói chuyên như bác trungnghia thì hài quá!Vậy bác đang chạy xe gì?bác bán cho em chiếc đó 10k di.Thiên hạ đâu ngu đâu bác.VAMA của tháng vẫn là Toy ăn khách.Vì giá của nó mất ít đấy.Ở đời phải tính toán chuyện lỗ lã trong kinh doanh chứ.Nếu ko sao giàu nổi
Nếu tới lúc bán nó đáng giá 10k thì bác cũng phải bán 10k thôi, muốn hơn cũng đâu có được.... Bác chắc là con cháu Thạch Sùng.... Tui thích là mua, chán là bán, chả quan tâm giá cả lên xuống.... Ơ mà cũng lời được 2 lần đó, tự nhiên được hưởng thôi....

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113
Auto_Vkool nói:
Tui ko nói ác ý đâu à nha.Tui đang di Ford.Nhưng bác có nghĩ chiếc Flex xài 1 thời gian bán lại chưa chắc có người mua.Mua về chưa biết mông má em thế nào.Bán lại tui nghĩ mất giá hơn Toy,Mer,Lexus,...
Tại dân mình "kém thông minh" cứ lựa thằng Toy,Lexus mặc cho xe nó bị lỗi ầm ầm.Và em cũng nằm trong nhóm kém thông minh đó
.
Vì vậy,chiếc Flex đang chờ đại gia như bác múc em ấy.Hình như nó còn di nhất màu bạc ở hãng đấy!!!

bác này nhìu xe nhảy? vừa Fò vừa Toi, nghe bác bình lựng em hấy kinh quá

24/3/10
4.364
3.876
113
Xe này nhìn cũng cool lắm nhưng em đang mơ về Merc hay BMW. Nếu có đủ 130K em sẽ k mơ nữa mà rước ngay em GL hay X5 liền. Flex chỉ để ngó cho vui thui với giá đó thui. Theo em giá khoảng 70K thì Ok.

Hạng B1
16/7/10
81
4
8
Dòng naỳ đc bình chọn là dòng xe có hàng ghế ngôì thoải mái "đã" nhất trong TOP đó nha...! Hiện SG ford còn 1 con 

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Auto_Vkool nói:

Thiên hạ không ngu, hoàn toàn đúng, bác xem lại những ai mua xe độc??? Toàn dân có tiền. Thế tại sao họ có tiền? Thôi hén, tự trả lời đi bác. Em thấy sao mà .....
P/S: bác nói em xem đại gia gì đó mua cái siêu xe thấp lè tè vể chỉ để đi vòng vòng vì không chạy xa được do sợ cạ gầm, rồi hàng khủng thế mà chỉ chạy 50-80km/h. Bác có nghĩ đại gia đó ngu không?

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
Em mà có đủ xiền đổ xăng thì cũng sắm em này. Dài hơn 5m wow. Khoái nhất là bớt hàng ghế sau, trải tấm nệm cho lũ F1 nằm lăn ra đấy, đứa chơi PSP, đứa chơi iphone, đồ thì chất lân nóc, còn miềng thì lái xe xuyên Việt. Đã gì đâu.

Hạng D
23/9/09
1.037
6
38
45
Đẹp, nhìn chắc chắn, em nghĩ thằng này uống xăng chắc cũng ác lắm nhỉ