Tập Lái
18/7/18
32
10
8
Giá 560 em thấy các đại lý báo cách đây cũng lâu lâu rùi mà nhỉ, nhìn lướt qua tưởng mới giảm thêm ^^

Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
Dịch vụ hm quá bèo. Sale thì chộn rộn chả theo quy cách gì. Định giá tào lao
Mua cái xe mà tunh thần ko hề thoải mái tí nào.

• Like
Reactions: trungMU
Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
Con này đáng mua nè, dễ độ lại theo sở thích hơn là bản titanium. Chỉ tiếc là ko có CC và Lim speed, bản Trend này vẫn còn giữ được điểm mạnh của focus là động cơ, khung gầm, thân vỏ vững chắc, hệ thống lái đỉnh cao. Mấy con hạng C có mấy con treo sau liên kết đa điểm, toàn thanh xoắn cả...
Mà sao giá down xuống quá, làm người mua cũng fai lăn tăn. Của rẻ có phải của ôi!!!???
nhưng có cái hộc gió gió sau với cái băng ghế sau vẫn luôn là điểm trừ của ford

Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
Bằng City mình vẫn chọn city. Phải giảm nữa.
nục thật, anh đánh giá hạng C bọn này ko bằng anh thùng tôn hòn đá... nhưng mình đồng ý nhen

Tập Lái
31/7/18
4
1
3
33
Con này nghe nói ăn xăng dữ lắm phải k các bác? Với phụ tùng thay thế mắc nữa.

Hạng C
14/3/15
980
1.145
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mua con xe la 1 tai san lon' doi' voi nguoi VN. ma` che' do. hau. mai~ sau ban' hang` cua FORD Viet Nam (tham. chi' la` truoc' khi ban') nhu shit

Chua ke trong thoi gian bao hanh ma xe gap van de cung ko duoc sua chua nhiet tinh. Chia tay

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Em nói thật Ford nên khai tử Focus dòng xe này tại VN luôn đi. Thử hỏi, xe đã ko phổ biến, nên khi muốn mua, ngta thường google "xe focus bền không", " xe focus đi tốt không",.. là ra một đống kq toàn bất lợi rồi. Thứ 2, định giá quá cao từ đầu nên giờ ko ai mặn mà.
Trăm năm bia đá thì mòn
Nghàn năm bia miệng vẫn còn trơ trơ
RIP Focus, con xe mà em thấy đẹp, và có thể là chắc chắn, cứng cáp nhất trong phân khúc.