Hạng D
24/10/15
3.589
2.467
113
33
Nhìn no ko cân đôi như con edge. Mang escape về có khi lại như ecosport

• Like
Reactions: lazy man
Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Nhìn no ko cân đôi như con edge. Mang escape về có khi lại như ecosport
Được như ECOSPORT thì thằng Ford nó đã chẳng nhảy cẫng lên, con đó trùm phân khúc trước thời Kona xuất hiện chạy nhiều như lợn con.
SUV đô thị ECOSPORT bá chủ, 1/2 tải Ranger bá chủ, SUV cỡ bự tính tới bây giờ Explorer vẫn trùm. Ford nó cũng có những dòng xe bá chủ tại thị trường VN nhé.

• Like
Reactions: trong_oanh and hmq
Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
Được như ECOSPORT thì thằng Ford nó đã chẳng nhảy cẫng lên, con đó trùm phân khúc trước thời Kona xuất hiện chạy nhiều như lợn con.
SUV đô thị ECOSPORT bá chủ, 1/2 tải Ranger bá chủ, SUV cỡ bự tính tới bây giờ Explorer vẫn trùm. Ford nó cũng có những dòng xe bá chủ tại thị trường VN nhé.
Thêm Transit nữa

• Like
Reactions: Tcarens
Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Thêm Transit nữa
Chuẩn bác em quên, Transit giờ vẫn vua dòng 16 chỗ. Con Solanti của Hyundai cũng cạnh tranh ác lắm mà vẫn chưa qua được.
Do đó nhiều bác cứ bảo sao Ford nó lay lắt ở VN mà vẫn ko cải tổ. Thực ra Ford nó chỉ lay lắt dòng sedan B C mây con phổ thông với trước là con SUV Everest mẫu cũ thôi.
Dạo này cũng ráng thay đổi, gì chứ dù biết là 1/2 tải Hilux nó ngon hơn nhiều nhưng bản thân em vẫn thích mua 1 chiếc Ranger. Cứ thấy nó hợp lý hàng hóa ok, đẹp nhìn hợp nhãn.

Hạng B2
17/11/13
175
510
113
TP.HCM
Ford bây giờ đâu còn hao xăng!

Đỡ hao hơn thôi nhưng vẫn ăn uống nhiều hơn các hãng khác ở cùng phân khúc đó bác ơi. Mấy bác kia bảo civic đi đô thị gì mà có ~8L/100km làm em hãi hùng nhìn đồng hồ chiếc focus của em, nó báo 11.2L/100km. :(

• Wow
Reactions: Yamahavu