Hạng B1
8/1/17
90
69
18
Bên Mỹ, Chính phủ Mỹ chi Ngân sách bình quân trong 3 ngày tuy mới chỉ bằng Việt Nam tổng chi Ngân sách trong 12 tháng, nhưng được cái bù lại hệ thống đường giao thông Bên Mỹ rất hiện đại, kết nối, nên các Hãng xe hơi tại Mỹ luôn cung cấp ra thị trường Mỹ các mẫu xe bán tải cỡ lớn với số lượng hàng đầu Thế giới.
Copy câu này từ đâu tui biết rồi kkk

Hạng D
15/11/13
3.840
4.658
113
Xe đi chơi mà lo gì bác, cần thiết mấy ảnh book xe tải/xe kéo chở luôn khỏi mắc công bốc vác.
Cũng tiện mà bác. Đôi khi ngẫu hứng chở cái thuyền sup mà không chở được tức lắm.

Hạng D
31/5/14
3.458
4.284
113
Cũng tiện mà bác. Đôi khi ngẫu hứng chở cái thuyền sup mà không chở được tức lắm.
Sup nó dài lắm bác, nếu chở bắt buộc phải thêm cái khung như hình dưới, còn ko sup hơi gọn gàng. Mấy ông anh em chuyên đi câu trong thùng xe lúc nào cũng có chiếc thuyền hơi cũng hay phết.

Ford Ranger Raptor 2022 sắp ra mắt sẽ sở hữu nhiều chi tiết đáng giá, khó có thể bỏ qua

Hạng D
15/11/13
3.840
4.658
113
Sup nó dài lắm bác, nếu chở bắt buộc phải thêm cái khung như hình dưới, còn ko sup hơi gọn gàng. Mấy ông anh em chuyên đi câu trong thùng xe lúc nào cũng có chiếc thuyền hơi cũng hay phết.

View attachment 2626566
Đúng rồi, nếu raptor là ông can gõ cái giá để sup này ngay. Còn wildtrak vô tư.