Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Mang xe đến làm dịch vụ ở Ford thì OK (xe mới bảo trì ở Ford PM), nhưng còn giao tiếp khách hàng tiềm năng thì tệ quá. Nhà em đang dùng Ford Escape và Everest tuy cũ nhưng rất hài lòng, vậy mà đăng ký lái thử chương trình Ford SUV Drive tuần này - có ghi rỏ kế hoạch đổi xe mới trong vòng 6 tháng đổ lại nhưng không hề thấy phản hồi, trong khi tuần sau đã phải về Dalat. Chẳng lẻ ghi ẩu là sẽ mua ngay mới được tiếp?

Hạng C
9/9/16
522
393
78
Với sa hình này thì anh em lái thử sẽ hết sức giật mình khi mà một chiếc Innova cũng có thể hoàn thành được :D
Innova mắc hơn Ranger tùy bản mà bác. Tuy nhiên lái thử sa hình để thấy đc cái ổn định của xe. Chứ qua đc mà cảm giác như răng bà già rụng thì lái làm gì.

Hạng F
29/10/14
8.525
11.193
113
Trong 1000 chiếc xe được bán ra. Có mấy chiếc mang đi phá nhỉ. Người tiêu dùng mua xe về để sử dụng chứ ai mua xe về đi ọp ẹp đâu

Hạng B2
26/11/18
335
221
43
24
Mang xe đến làm dịch vụ ở Ford thì OK (xe mới bảo trì ở Ford PM), nhưng còn giao tiếp khách hàng tiềm năng thì tệ quá. Nhà em đang dùng Ford Escape và Everest tuy cũ nhưng rất hài lòng, vậy mà đăng ký lái thử chương trình Ford SUV Drive tuần này - có ghi rỏ kế hoạch đổi xe mới trong vòng 6 tháng đổ lại nhưng không hề thấy phản hồi, trong khi tuần sau đã phải về Dalat. Chẳng lẻ ghi ẩu là sẽ mua ngay mới được tiếp?
Bác đang chạy Everest đời nào bác

Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
Escape lặn mất tăm luôn... bao nhiêu năm chưa ngoi lại VN.. ;)

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Hôm thứ tư tuần rồi call hotline ford 1800588888 đky lái thử event này thì em gái trực bảo ko bit, chỉ bit có lái thử cho Ecosport, và tìm cách chỉ lòng vòng bảo để giới thiệu về đại lý để lái thử ở đại lý :eek::eek:
Bực mình dẹp luôn khỏi lái thử với event gì hết :mad:
Chắc em này chưa được training rồi. Chiều thứ 7 tuần tới, bên em ở sự kiện, em xin gửi lời mời đến bác đến tham dự buổi lái thử và trải nghiệm xe ạ.

Hạng B2
15/3/15
299
1.425
93
Chắc em này chưa được training rồi. Chiều thứ 7 tuần tới, bên em ở sự kiện, em xin gửi lời mời đến bác đến tham dự buổi lái thử và trải nghiệm xe ạ.
Thanks bác. Mà lái thử buổi sáng thứ 7 được ko bác? Em đang muốn thử con Raptor ạ