Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
Subaru cảm giác lái và tốc độ thì miễn chê rồi, chỉ có thiết kế đơn điệu không bắt mắt lắm và chưa biết độ bền thế nào thôi vì Subaru là dòng xe đua nổi tiếng mà. Chúc mùng bác chủ đã lựa chọn em nó!:3dtanghoa:

MBR
Tập Lái
21/10/07
1
0
1
Xin các bác thêm đánh gia forester 2.0i. Hết thang gieng mình tính đặt cọc CRV. Nay đọc đc topic cua bác chủ thấy SU hay quá, ma lúa thì eo hẹp chi với tới 2.0i thoi. Cám ơn các bác. Minh ở SG, có thể tham khảo SU ở đâu ? Xin cam on lần nữa.
Sơn (42t). [email protected]

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
29/9/14
36
53
18
38
Xin các bác thêm đánh gia forester 2.0i. Hết thang gieng mình tính đặt cọc CRV. Nay đọc đc topic cua bác chủ thấy SU hay quá, ma lúa thì eo hẹp chi với tới 2.0i thoi. Cám ơn các bác. Minh ở SG, có thể tham khảo SU ở đâu ? Xin cam on lần nữa.
Sơn (42t). [email protected]
09.8347.8348
mấy bác sale của Su vào giúp bác này với. em chưa đi FR 2.0i nên ko dám đánh giá. bác nên qua showroom đi thử rồi quyết định. trước khi em mua thử xe đến 4-5 lần, đi qua đi lại hơn chục lần, tìm hiểu trên mạng rất kỹ rồi mới mua. nên lúc mua thấy rất tự tin, mua về ko thấy lăn tăn bất cứ điều gì, đi rồi càng thấy mình lựa chọn đúng. còn chất lượng xe bác có thể yên tâm, Su đã rất nổi tiếng về độ bền bỉ và lành xe.
Chúc bác tìm được xe ưng ý.

• Like
Reactions: linhanh154 and m.m
Hạng B2
27/5/07
341
213
43
40
Subaru thì ai dám chê hả bác, e có xiền cũng chả Bim với Mec mà cứ Subaru thôi, chúc mừng bác yêu quý con xe của mình và cảm thấy hài lòng với đầu tư :) e thì cũng yêu quý và hài lòng với CX5, đã từng mơ Subaru mà sức chưa cho phép hihi

• Like
Reactions: vulong007
Tập Lái
29/9/14
36
53
18
38
gần nhất FRT có em GLK 220, con này sang hơn, cấu hình kén hơn chút, nhưng thiết kế nhìn hèn xe. quan điểm của em đầu gà hơn đít voi, đi xe sang dòng dưới mấy thằng anh đi qua nó lại cười khẩy, khó chịu lắm.

• Like
Reactions: lovexe and xtlawyer
Tập Lái
29/9/14
36
53
18
38
Subaru thì ai dám chê hả bác, e có xiền cũng chả Bim với Mec mà cứ Subaru thôi, chúc mừng bác yêu quý con xe của mình và cảm thấy hài lòng với đầu tư :) e thì cũng yêu quý và hài lòng với CX5, đã từng mơ Subaru mà sức chưa cho phép hihi
năm ngoái tầm 1 tỷ CX5 em thấy là số 1, năm nay CRV và CX5 em chưa có dịp đi thử chưa biết thế nào. CX5 chạy phố rất hợp lý, đi xa máy hơi yếu chút, độ cách âm và option thì tuyệt vời so với giá.