Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam
RE: Formula 1 :: British GP - July 6, 2008

Cảm ơn bác "Cả Chục". Hẹn gặp ở Đức- Mãi những 10 ngày nữa mói có cơ àh! Lâu thế?

OSOM
13/5/08
1.317
6
38
VN

Trích đoạn: dawa

Bác Cả chục, hai cái ảnh 1,2 là của Force India đấy chứ :D:D:D
Cái 3 là ku Carrick đúng ko? :D
Chít rồi, em nhầm Force India với McLaren, để em edit lại, cảm ơn bác.
Hình 3 đúng là Carrick đó bác.
Em qua "bắt độ" đây :D, bác bman mới ra đề

Hạng B1
7/7/08
64
0
0

LEWIS HAMILTON MỚI LÀ TÀI NĂNG THỰC SỰ. CHỈ CÓ ĐIỀU LÀ XE FERRARI TỐT HƠN THÔI, TRƯỚC ĐÂY KIMI RAIKKONEN ĐÃT TỪNG “ĐÁ” CHO MCLAREN NHƯNG CÓ LÀM NÊN TRỐNG GÌ ĐÂU?

theo thiển nghĩ của em thì cùng thời đó xem Mc laren ko ổn định cho lắm (hỏng động cơ liên tọp) và ferrari có con khủng long bạo chúa (khi schumi về già có Alonso đua theo kiểu máy tính cũng ko phê lắm). bác thich lewis em cũng thích ví có chú ý xem F1 nó mới sôi nổi ko kiểu 1 mình 1 ngựa như schumi ngày trước . nhưng về phong cách và tốc độ bác nên xem kimi he he 5 fastest lap liên tiếp (speedtrap hầu như cũng cao nhất) :D.

Hạng C
13/4/08
592
0
0
53

Tóm lại, tôi đánh giá một cách khách quan nhất: Rai là tay đua số 1 hiện nay, xếp sau là Ham, kế đến là Mas và Kub (không kể Alon chạy chiếc xe cùi bắp), sở dĩ Ham bằng điểm Rai là do Rai xui xẻo nhiều hơn Ham thôi (Ham cũng xui nhưng không bằng). Về xe thì Ferrari và Mc Mercedes tương đương 5-5, xe này mạnh hơn xe kia tùy chặng đua thôi.

Hạng C
13/4/08
592
0
0
53

Thôi thì chờ một chặng đua mà các tay đua không ai bị rủi ro để có được sự đánh giá chính xác ai hơn ai vậy !