để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
Bulls xưa giờ vẫn phong cách thiếu fair, khi họ có con xe mạnh thời Vettel cũng có mánh khóe nhưng luôn cho là sáng tạo, không phạm luật. Đến khi đối phương cũng có bí kíp gì thì lại cho là đội bạn xấu. Quan điểm của mình nếu những sáng kiến, hoán cải mà ko phạm luật thì ko được nói họ chơi xấu vì đó là nền tảng cho sự tìm tòi để phát triển và tất cả cùng có lợi. "Cùng tắc biến - Biến tắc thông"
Sao anh biết sáng kiến của đội khác là có phạm luật hay không ? Chỉ còn cách là khiếu nại FIA thôi. Sáng kiến không phạm luật thì các đội khác đã làm theo rồi.

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng C
9/7/12
644
1.477
93
Cu Ver, Bot, Sainz đang bị soi phớt lờ cờ vàng lap cuối Q3. Ăn Pen nữa thì Ham làm éo gì có đối thủ nữa.
Lỗi này chỉ phạt cờ thôi.
Sao anh biết sáng kiến của đội khác là có phạm luật hay không ? Chỉ còn cách là khiếu nại FIA thôi. Sáng kiến không phạm luật thì các đội khác đã làm theo rồi.
Khi chưa có kết luận thì không lu loa người ta phạm luật được.

Hạng F
22/7/13
8.983
40.282
113
Cu Ver, Bot, Sainz đang bị soi phớt lờ cờ vàng lap cuối Q3. Ăn Pen nữa thì Ham làm éo gì có đối thủ nữa.
E thặc chứ sau chặng Brazil xong, cảm giác tại đọan cuối giải … ko ai là đối thủ của Mẹc, đặc biệt đc nài bởi Hal.
Ngay cả Vers có tiểu xảo, cũng ko ăn đc vì căn bản chiếc xe nó mạnh khủng khiếp.
Nhìn chặng Brazil 6 vòng Hal leo từ 10 lên 4 là hiểu nó vô đối ntn, ko có chiếc xe hay nài nào cản nổi Hal tiến lên thịt Vers cả :D
Thắng thì đẹp, mà nhìn chênh lệch về pw cái cán cân cứ nghiêng hẳng cho đội Mẹc, nó gai mắt trong 4-5 mùa gần đây thiệt

để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
E thặc chứ sau chặng Brazil xong, cảm giác tại đọan cuối giải … ko ai là đối thủ của Mẹc, đặc biệt đc nài bởi Hal.
Ngay cả Vers có tiểu xảo, cũng ko ăn đc vì căn bản chiếc xe nó mạnh khủng khiếp.
Nhìn chặng Brazil 6 vòng Hal leo từ 10 lên 4 là hiểu nó vô đối ntn, ko có chiếc xe hay nài nào cản nổi Hal tiến lên thịt Vers cả :D
Thắng thì đẹp, mà nhìn chênh lệch về pw cái cán cân cứ nghiêng hẳng cho đội Mẹc, nó gai mắt trong 4-5 mùa gần đây thiệt
Từ FP1 đến Q2 cu Ham nó quên ấn nút hay cố tình ẩn mình gì đó. Đến Q3 nó hiện nguyên hình thế là khán giả mún tắt TV mẹ lun. :)

Hạng C
9/7/12
644
1.477
93
Ham nói anh ta cũng bất ngờ với chênh lệch thành tích giữa mình và Ver, chắc chơi chiêu với đối thủ hoặc track mới nên Ver chưa đạt được racing line tối ưu.

• Haha
Reactions: chuongmed
Hạng C
5/11/10
820
760
93
Bull cũng ko vừa gì, cái cánh đuôi cũng trục trặc suốt, chắc do đẩy tới giới hạn cuối để có đc hiệu suất cao nhất ! Chặng Mễ phải sữa chữa cánh đuôi khi xe đang nằm trong Parc Ferme ! Chặng này thì cũng vật vã sữa chữa suốt :D Hy vọng chặng này sẽ là bước ngoặc trong cuộc chiến VĐ
Max & Bot cải thiện lap time trong khi cờ vàng đơn & đôi, hỏi sao có thể ko bị grid penalty đc. Tự Trách mình thôi :)

• Like
Reactions: tydep
Hạng D
21/10/08
3.646
70.286
113
Miền Không Xác Định
Bulls xưa giờ vẫn phong cách thiếu fair, khi họ có con xe mạnh thời Vettel cũng có mánh khóe nhưng luôn cho là sáng tạo, không phạm luật. Đến khi đối phương cũng có bí kíp gì thì lại cho là đội bạn xấu. Quan điểm của mình nếu những sáng kiến, hoán cải mà ko phạm luật thì ko được nói họ chơi xấu vì đó là nền tảng cho sự tìm tòi để phát triển và tất cả cùng có lợi. "Cùng tắc biến - Biến tắc thông"
Không đúng lắm :D. Em nhớ RB là đội thiệt thòi nhất về các cải tiến "ma thuật" vượt lên đối thủ. Phần lớn là các đội khác đồng loạt yêu cầu cấm hẳn các cải tiến đó. Trong khi sau này độ Mẹc lại không bị! Đó là các cải tiến không pham luật. Thí dụ như cái đuôi, cái pô, cái mũi trước "thích ứng linh hoạt" :D nổi tiếng của RB :D. Có thể nói Mẹc được bao che tối đa trong 7-8 năm qua.

Hạng D
29/6/15
4.922
15.795
113
39
Không đúng lắm :D. Em nhớ RB là đội thiệt thòi nhất về các cải tiến "ma thuật" vượt lên đối thủ. Phần lớn là các đội khác đồng loạt yêu cầu cấm hẳn các cải tiến đó. Trong khi sau này độ Mẹc lại không bị! Đó là các cải tiến không pham luật. Thí dụ như cái đuôi, cái pô, cái cánh trước "thích ứng linh hoạt" :D nổi tiếng của RB :D. Có thể nói Mẹc được bao che tối đa trong 7-8 năm qua.
Còn vụ vào ra cua, vô lăng thò thụt vẫn ko biết nó là cải tiến hay là cheat nữa a?

• Like
Reactions: xxmagicxx