để em hiền
1/4/05
3.801
93.728
113
Đậu má, tức quá, nhà Fer làm éo gì sợ nhà Bull dữ vậy trời ? Tự thua luôn, kiểu như tao chủ động cho mày vượt trong PIT để khỏi mang tiếng xe íu hơn.

• Haha
Reactions: porche911gt3
Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.999
113
Không có SC ở mấy vòng cuối thì Fer vẫn thua.
Xe yếu hơn thì chơi chiến thuật nào cũng vậy.

• Like
Reactions: trislr and tydep
Hạng C
9/7/12
644
1.477
93
Không có SC ở mấy vòng cuối thì Fer vẫn thua.
Xe yếu hơn thì chơi chiến thuật nào cũng vậy.
Chính xác :) , mình có cảm giác xe Bull race pace hơn xe Fer gần cả 1s

• Like
Reactions: Ka
Hạng C
5/11/10
820
760
93
Cách này hay cách khác , Max nó win thì cũng ko có gì lạ, vì race pace nó quá nhanh ! Fer muốn thắng thì cần thêm yếu tố may mắn nữa, mà dạo này nó đang nằm bên Bull cmnr :D Tưởng đâu 1,2 lap cuối đc coi drama lúc xp lại, nhưng lại tuột, chờ xem chuyện gì xảy ra khiến mấy chiếc bị bắt vòng vượt qua SC nửa chừng thì bị ách lại, nên còn 2 chiếc của Alpha Romeo & Alpha Tauri kẹt lại & chặng đua kt dưới trạng thái SC

Hạng D
11/7/16
1.682
1.964
133
Pace lốp vàng (đã củ) của Bull nhanh ngang bằng Pace lốp đỏ (mới mới) của Ferr. Thôi a WDC và WCC xứng đáng rồi. Nhà Ferr ko có cái cửa nào luôn… dù có vào pit sớm khi VSC có hay ko cũng vậy… nhà Bull vẫn thịt dc như thường…

Hạng B2
8/9/16
419
338
63
46
cuộc đua kết thúc lãng xẹt.
Fer tự làm khó mình, nhà Bull sẽ vô địch sớm thôi.

để em hiền
1/4/05
3.801
93.728
113
Clec có push cũng ko bắt kịp với ~20s khoảng cách nên chạy giữ P2 đề phòng Rush rồi. Cơ mà con xe Redbull chạy kinh quạ :)

Pace lốp vàng (đã củ) của Bull nhanh ngang bằng Pace lốp đỏ (mới mới) của Ferr. Thôi a WDC và WCC xứng đáng rồi. Nhà Ferr ko có cái cửa nào luôn… dù có vào pit sớm khi VSC có hay ko cũng vậy… nhà Bull vẫn thịt dc như thường…
Trước lúc PIT 2 của Lec, Max muốn vượt Lec thì phải gần chục vòng nữa mới vượt được, sao nhà Fer lúc đó sợ hãi vậy nhỉ ?

• Like
Reactions: Saigon_2003
Hạng D
11/7/16
1.682
1.964
133
Trước lúc PIT 2 của Lec, Max muốn vượt Lec thì phải gần chục vòng nữa mới vượt được, sao nhà Fer lúc đó sợ hãi vậy nhỉ ?
Pace lúc đó của nhà Bull (dép vàng mới) nhanh hơn gần 0.7~0.9s/ mỗi vòng. Nếu cứ tiếp tục giữ ku Lẹc trên dép vàng cũ ko khả thi là mấy. Lúc đó ku Lẹc chỉ còn cách đâu đó 4s thôi, trước sau gì cũng bị thịt. Nhà Ferr teo chim kêu ku Lẹc vào thay dép đỏ, nghĩ rằng Pace sẽ ngon và quay lại thịt nhà Bull nhưng Pace trên dép này thì "như mứt" khi so sánh với dép vàng nhà Bull.
Mà nếu, lại có chữ "nếu" cứ giữ ku Lẹc ở lại khi có Safety car thì chắc chắc P1 nhé ;););) . Nhà Ferr dám mạo hiểm ở stint 1 khi có VSC nhưng ko dám mạo hiểm để ku Lẹc ở lại khi có Safety car thật :p:p:p âu cũng là số phận của nhà Ferr rồi .....

để em hiền
1/4/05
3.801
93.728
113
Pace lúc đó của nhà Bull (dép vàng mới) nhanh hơn gần 0.7~0.9s/ mỗi vòng. Nếu cứ tiếp tục giữ ku Lẹc trên dép vàng cũ ko khả thi là mấy. Lúc đó ku Lẹc chỉ còn cách đâu đó 4s thôi, trước sau gì cũng bị thịt. Nhà Ferr teo chim kêu ku Lẹc vào thay dép đỏ, nghĩ rằng Pace sẽ ngon và quay lại thịt nhà Bull nhưng Pace trên dép này thì "như mứt" khi so sánh với dép vàng nhà Bull.
Mà nếu, lại có chữ "nếu" cứ giữ ku Lẹc ở lại khi có Safety car thì chắc chắc P1 nhé ;););) . Nhà Ferr dám mạo hiểm ở stint 1 khi có VSC nhưng ko dám mạo hiểm để ku Lẹc ở lại khi có Safety car thật :p:p:p âu cũng là số phận của nhà Ferr rồi .....
Stint 1 pace 2 thằng xêm xêm nhau. Tự nhiên cho Lec Pit, mà lúc đang Pit thì end vsc mới đau. Má, nhát quá phải chịu thôi. :)