Hạng B2
14/7/10
461
239
43
Da Nang
Kaka....lại nói về xăng nữa hỉ? Nói về uống thì fò nổi danh như cồn về các "ông uống", xưa cũng vại, nai cũng vại.....éo khá nủi! Còn Fọt tè bạn bè đây chại cả trăm k km, máy vẫn êm ru....nổ đứng cạnh éo biết! Còn xăng thì éo quan tâm mấy, vì chả có xe nào ăn ít hơn! Tặng cái trung bình đường trường ngắm chơi....kaka (Xôi nát 1500kg nhóe)
View attachment 178584
Ba cái ông uống mông đau cho ăn vàng cũng ko xuống được cỡ đó! Keke...

Bác nói em mới nhớ, sang ni, đề máy không nghe nổ!!! (ec ec, vì em nó nổ êm quá, em không nhận ra luôn), chi sau khi nhin qua đồng hồ vòng tua mới biết!!!:3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Bác nói em mới nhớ, sang ni, đề máy không nghe nổ!!! (ec ec, vì em nó nổ em quá, em không nhận ra luôn), chi sau khi nhin qua đồng hồ vòng tua mới biết!!!:3dcuoi:
Em chạy Fọt tè 3 năm mới bán, em biết máy nó êm lắm, vì so sánh với các xe gửi cùng bãi mới thấy...keke...

• Like
Reactions: nghien_oto
Hạng D
18/10/12
1.211
740
113
nghiên cứu ở nước ngoài thôi cụ ơi, vả lại so với xe hạng C không thì sao hao nhiều được. Em nhớ năm 2012 Elantra, Forte bị phạt ở Mỹ vì công bố thông tin tiêu hao nhiêu liệu không đúng đấy.
- công bố không đúng do 2 cách đo khác nhau nhưng không đồng nghĩa với việc không tiết kiệm. em altis không nằm trong này luôn, động ca cũ cộng với hộp số cùi nên không tiết kiệm được nhiên liệu

• Like
Reactions: thang455411
Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
- công bố không đúng do 2 cách đo khác nhau nhưng không đồng nghĩa với việc không tiết kiệm. em altis không nằm trong này luôn, động ca cũ cộng với hộp số cùi nên không tiết kiệm được nhiên liệu
So sánh thì người ta chỉ chọn 1 vài mẫu xe thôi, với lại nước ngoài (cụ thể là Mỹ ) thì người ta chạy Cam nhiều hơn Altis.

Hạng C
10/9/12
612
712
123
em cũng công nhận forte máy rất êm, ông sếp chạy ford escape đi qua khen tấm tắc, cơ mà hỏi đổi ko thì ông ấy lắc đầu, he he...hồi mới lấy em cũng vặn khóa mấy lần mà ko nghe tiếng nổ máy, toát mồ hôi tưởng xe hư.

• Like
Reactions: nghien_oto