Hạng C
11/7/06
719
2
16
53
RE: GALA 2.0 hay CIVIC 1.8AT

Gal 2.0 quá hay đấy bác..nếu giá hợp lý thì fang luôn di cho nó lành

Tập Lái
17/11/06
37
15
8

giá thế là quá ngon rồi,Bác múc nhanh đi,con này không phải lắp đồ gì hết.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: trusa

À quên,e quất 22.5k cho e này, giá thế tốt chưa hả các bác?Mua rồi thì đắt hay rẻ cũng không thành vấn đề:"của mua là của đc. mà".Nhưng e vẫn muốn nhờ ý kiến các bác.
Hậu tạ...
Giá vậy là tốt rồi bác ah, với lại bác cảm thấy thích khi rước "vợ hai" về và yêu nhiều là tốt rồi :D:D:D
Gala 2.0 là gần như Full Option rồi, bác có thể dán kính chống nắng V-Kool, nâng cấp dàn âm thanh chổ bác Phú HP Stereo (gắn sub hơi, ampli, thay 4 loa cửa và cách âm), có thể đặt Decal chữ "RALLI ART" gì đó gắn 2 bên Side Skirt" nhìn cho ngầu :D
Chúc mừng bác có xe ưng ý

Tập Lái
24/9/06
41
0
0
bacnamvn.com

Giá vậy là tốt rồi bác ah, với lại bác cảm thấy thích khi rước "vợ hai" về và yêu nhiều là tốt rồi
Gala 2.0 là gần như Full Option rồi, bác có thể dán kính chống nắng V-Kool, nâng cấp dàn âm thanh chổ bác Phú HP Stereo (gắn sub hơi, ampli, thay 4 loa cửa và cách âm), có thể đặt Decal chữ "RALLI ART" gì đó gắn 2 bên Side Skirt" nhìn cho ngầu
Chúc mừng bác có xe ưng ý

Về âm thanh e thấy cũng đã ổn,chắc là e "tai trâu" nên như có sẵn là OK rồi.
Còn cách âm thì em cũng chưa biết lắp thêm cái gì và ở đâu, vì e đọc trên 4R có người nói con GALA2.0 ko cần làm cách âm.Bây giờ chỉ muốn làm cái XENON và mí mắt nữa thôi,Bác nao biết chỗ lắp xenon cho GALA chỉ dùm e với, e ở HN, ở HN có dán đc. mi cho e này không các bác?
Thank các pác!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

CHUC MỪNG BÁC CÓ XE MỚI LÊN HÀNG MUỐI ĐỘ GÌ CŨNG CÓ:D

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

gala mà cũng có mí mắt như Bim sao ??cái này em mới nghe à nha...tương quả đèn màu đen trong box OS mart đi bác

Tập Lái
26/2/06
23
13
3

Bác trusa ở HN hay SG, tôi ở HN có con như của bác xe tên công ty TNHH, chủ xe quát 24.5 thì trả bao nhiêu? Bác đi trước cho anh em kinh nghiệm với

Tập Lái
24/9/06
41
0
0
bacnamvn.com

Bác trusa ở HN hay SG, tôi ở HN có con như của bác xe tên công ty TNHH, chủ xe quát 24.5 thì trả bao nhiêu? Bác đi trước cho anh em kinh nghiệm với

E cũng lấy con này của 01 cty TNHH, nó cũng quát e 24.5K nhưng chung kết bê về là 22.5K.e nghĩ giá này cũng OK rồi.À mà xe này biển 29X, mới đi 8500km bác ạ, e đưa thông tin này cho bác tham khảo thôi còn mỗi người nhìn xe 01 kiểu và giá nhiều kiểu hơn. Mong bác sớm ôm vợ mới.

gala mà cũng có mí mắt như Bim sao ??cái này em mới nghe à nha...tương quả đèn màu đen trong box OS mart đi bác

-------------------------------------------------------
Siêu Đạo Chích: Kid (0918768961)
Mazda 6: 52V- lục thất ngũ vô

hay là e dùng nhầm từ, cái mí e nói là cái đèn xanh xanh tròn tròn giống avarta của bác đấy! thế cái màu đen của OS mart là gì vậy bác, e ở HN thì kiếm ở đâu?
Thank bács