Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/10/10
3.410
13.626
113
bravia nói:
Kèo thơm nè Hạnh ơi! cho ké tí kiếm tiền cháo đi :D
.... Cần chân gỗ hay quân xanh quân đỏ gì không thì báo nha. Gấp mà :D
Vậy bác xác minh lại với bác shdodai đi rồi em với bác bắt tay nhau....
Nhưng em nói thiệt, em là em sợ cái món bác Tuấn hỏi lắm. Run hết cả tay hức hức ...

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.382
113
Hanh.Pham nói:
bravia nói:
Kèo thơm nè Hạnh ơi! cho ké tí kiếm tiền cháo đi :D
.... Cần chân gỗ hay quân xanh quân đỏ gì không thì báo nha. Gấp mà :D
Vậy bác xác minh lại với bác shdodai đi rồi em với bác bắt tay nhau....
Nhưng em nói thiệt, em là em sợ cái món bác Tuấn hỏi lắm. Run hết cả tay hức hức ...
làm công trình nhà nước thì cái đó có luật hết rồi, đâu cũng thế có barem hết lo gì. Trong bối cảnh này đi làm được cho công trình nhà nước thì sướng nhất, mà còn vớ được công trình chào mừng sự kiện jjj đó thì còn sướng hơn tiên

Hạng C
12/5/06
763
3
18
EM XIN LƯU Ý CÁC BÁC THAM GIA
đây là rạp chiếu phim công nghiệp phục vụ đại chúng(như megastar và galaxy)...có nghĩa là sẽ chiếu các phim bản quyền,các kỹ thuật trình chiếu hoặc bảo mật phim đều khác hẳn chiếu gia đình.Về phần này quá nhiều thứ mang tính kỹ thuật em không tiện phát biểu,nên các bác thầu nào đủ năng lực hãy tham gia
@tuando:Thanh toán theo tiến độ,tức nghĩa là mình sẽ phải ký hợp đồng theo gói.Riêng cái máy chiếu 3 chip cũng lên đến hơn 100ngàn mỹ rồi

Hạng C
12/5/06
763
3
18
tranvietanhtuan nói:
làm éo gì có khái niệm minh bạch trong cty cổ phần nhà nước. Quên đi cho mau giàu.
thì vốn dĩ nó thê mà bác,cho nên em mới kéo 1 chân" minh bạch "ra ngoài vụ này cho nhà ta xơi đây,phong bì nhẹ thôi,tổng đầu tư cũng tầm chục Tê

Last edited by a moderator:
Hạng B1
15/9/04
50
690
103
Phần này em có làm qua rồi, thường thì phần máy chiếu, âm thanh... do 1 đơn vị chuyên đứng ra tư vấn và nhập hàng cho Bác. Phần cái vỏ trang trí thì cũng đơn giản. Bác nên chia ra 2 gói như vậy sẽ dễ cho Bác cũng như bên thi công.
Thân

Hạng C
12/5/06
763
3
18
Hanh.Pham nói:
Bác Tâm mà không có chân gỗ trong đó thì em chỉ biết nhìn từ bên ngoài .
400 ghế căng nhỉ, thành hệ thống chuyên nghiệp mất rồi. Em chỉ rành các công ty cấp hàng cho home theatre thôi !!
ai nói bác không có,nhiều chân nữa là khác nhưng trên tinh thần vẫn muốn giao cho đơn vị có năgn lực,vốn làm ăn em chôn bên vụ khác chờ thu hoạch nên hiện tại ko đủ vốn đu theo,tạm thời em theo vụ này với tư cách cố vấn kỹ thuật thôi.

Hạng C
12/5/06
763
3
18
epower nói:
Phần này em có làm qua rồi, thường thì phần máy chiếu, âm thanh... do 1 đơn vị chuyên đứng ra tư vấn và nhập hàng cho Bác. Phần cái vỏ trang trí thì cũng đơn giản. Bác nên chia ra 2 gói như vậy sẽ dễ cho Bác cũng như bên thi công.
Thân

bác làm rồi thì cũng biết,các cụ nhà nước muốn xơi cỗ chứ nào biết làm cỗ là gì,cứ gom về 1 đầu mối cho dễ bắt vạ,rồi thầu dưới chia nhỏ gói ra

Hạng D
5/5/07
1.358
14.962
113
Hệ thống này bèo cũng dăm tỷ. Chôn vốn vào đấy, không biết có mắc cái nghị quyết 11 không???

Status
Không mở trả lời sau này.