Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
topic này riết giống cái nhà trẻ , thể hiện giàu nghèo các thể loại , hết sức bình tĩnh và kiềm chế , các bác phản ứng nhạy cảm quá.

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ
nếu bác chủ xe là chủ thớt thì nó là niềm đam mê của mỗi người, nhưng PA kiểu này thấy kệch cỡm vô duyên chỉ có thằng ngu mới ko biết điều đó
nhưng chê cách quảng bá sản phẩm kiểu này( con hát mẹ khen hay bác hiểu chưa)
chả hiểu bác nghĩ sao:mad: thua:mad:

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
Theo em thì bớt vài chi tiết đường viền cho đơn giản 1 tí mà vẫn ngầu. Nhưng tổng thể là vẫn đẹp vẫn cool.Những ng đã chọn dòng xe thể thao thì đương nhiên họ sở hữu luôn 1 style riêng biệt.Vấn đề ko phải là tiền,là biển NN,mà là đam mê là sở thích,và cả cách thể hiện nữa.Theo em mình nên góp ý và nhận xét về xe chứ đừng góp ý nguời các bác ạh. Để có 1 chiếc Genesiss độ toàn phần để cho các bác chiêm ngưỡng và nhận xét như thế này thì ko phải đơn giản.Đòi hỏi tinh thần dám nghĩ dám làm của chủ xe và tay nghề cộng với thẩm mỹ ,tâm huyết của người độ.

To bác Viettuan: Cho e đính chính chút nha bác.PR chứ ko phải PA ạh. Mong bác bình tĩnh .:)

Last edited by a moderator:
Hạng C
27/1/10
812
2
18
Vicky8298 nói:
Theo em thì bớt vài chi tiết đường viền cho đơn giản 1 tí mà vẫn ngầu. Nhưng tổng thể là vẫn đẹp vẫn cool.Những ng đã chọn dòng xe thể thao thì đương nhiên họ sở hữu luôn 1 style riêng biệt.Vấn đề ko phải là tiền,là biển NN,mà là đam mê là sở thích,và cả cách thể hiện nữa.Theo em mình nên góp ý và nhận xét về xe chứ đừng góp ý nguời các bác ạh. Để có 1 chiếc Genesiss độ toàn phần để cho các bác chiêm ngưỡng và nhận xét như thế này thì ko phải đơn giản.Đòi hỏi tinh thần dám nghĩ dám làm của chủ xe và tay nghề cộng với thẩm mỹ ,tâm huyết của người độ.

To bác Viettuan: Cho e đính chính chút nha bác.PR chứ ko phải PA ạh. Mong bác bình tĩnh .:)
hội trưởng hotie đã lên tiếng, các bác bình tĩnh, tự tin, đừng cay cú:D:D

Tập Lái
17/10/07
44
0
0
viettuan27 nói:
@sam_sk - tôi ko bít bác bao nhiêu tuổi nhưng khi lên diễn đàn này chúng ta hãy lịch sự với nhau bác dùng từ (thằng cùi bắp đó nói nó làm gì cho mệt vậy nó ngu học chắng bít gì về xe) nghe như ngoài đầu đường xó chợ ấy bác có học mà nói vậy à
- tôi ko chê geneiss mẫu xe thể thao này rất đẹp nằm trong phân khúc 50 đến 60 obama, nhưng chê cách quảng bá sản phẩm kiểu này( con hát mẹ khen hay bác hiểu chưa)
- mỗi sản phẩm, dòng xe đều có ưu khuyết của nó việc khen chê là chuyện bình thường, chúng ta ko quá nặng nề về nó xét cho cùng nó chỉ là phương tiện phục vụ mình, và tùy vào công việc và sở thích túi tiền mà ta lựa chọn mà thôi
- diễn đàn là nơi chia sẻ kinh nghiệm giao lưu học hỏi, đừng nên tự phân biệt hơn thua ở đây
này này em ko có ép bác nói nha chính miệng bác nói là lịch sự đàng hoàng đó , em chấp nhận là em hơi quá lời và dùng lời lẽ ko thix hợp nhưng khi nói câu này thì bác nên xem lại mình đi , chính bác là người bất lịch sự và nói chuyện hết sức ko chấp nhận được nên mới nãy sinh ra chuyện cãi nhau như thế này , bác nói 1 cách ...... khiến người khác bực mình về lời lẽ , bác xem lại lời bác nói trước đó đi nhé xem ai sai trước
bác bức xúc khi mọi người khen chủ xe topic này ? mọi người khen cái tinh thần dám độ xe , bác lại chê xe người ta độ cỡ nào vẫn là xe dõm vậy bác có biết gì về genesis coupe 3.8 không ? hay bác nghĩ là xe của chủ topic genesis coupe 2.0 dõm mà em đang chạy ?
em mới 20 tuổi nên em nghĩ là chắc chắn nhỏ hơn bác rùi , em xin lỗi vì dùng lời lẽ quá đáng , nhưng bác cũng nên xem lại đi thật sự bác mới là người có lỗi trước , chứ khi không ai cũng ko rãnh mà chửi bác làm gì , lớn rùi thì có lỗi nên nhận đi chứ đừng bẻ wa chuyển khác bắt lỗi nói ngược lại ok ?
sao bác ko trả lời 2 câu hỏi của em đi , ít ra em tôn trộng bác là bác đi xe xịn hơn chủ topic bác co quyền xĩ nhục xe chủ topic chỉ là 1 con genesis coupe ko hơn ko kém như lúc đầu bác mở lời , đọc topic này chắc rất nhìu người mún biết bác trả lời 2 câu hỏi như thế nào

Tập Lái
17/10/07
44
0
0
Vicky8298 nói:

đồng ý với bác này hoàn toàn , có lẽ bác việttuấn27 hiểu lạc đề như thế nào mà nói chuyên cứ như ghen tức và xem thường xe chủ topic
đọc từ đầu tới xem hoài vẫn ko thấy được cái mà bác ấy nghĩ PA hay la PR gì đó , chỉ thấy mọi người nể cái tinh thần dám nghĩ dám làm của chủ xe àh

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
Vicky8298 nói:

e chỉ mong hội chưởng ô đì đừng đưa VỊT độ :D

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
chà, thớt này vui ha, mấy bác lớn hết rồi mà cãi nhau chan chát như con nít ấy nhỉ? Mỗi người 1 cách nhìn, sao lại ném đá qua lại, hỏng hết cả 1 topic khoe xe hay như thế này !! Kiến nghị admin del hết những bài tranh cãi ko có giá trị tham khảo được ko nhỉ?
@chủ topic: gu bác mạnh mẽ thật, nhưng sao e thấy đôi mắt của em nó nhìn kỳ kỳ -,- đây cũng là tình trạng chung cho xe GN, nhìn e cứ liên tưởng đến đôi mắt ở góc trên cùng, tay phải này:^_________________^

Hạng B2
17/4/11
102
0
16
33
Mấy mem sao tự dưng lạc đề vậy?
Con geneiss này phối màu chưa cân lắm! những chổ đi mạ carbon thì nên thay bằng màu khác sẽ làm điểm nhấn hơn hoặc hãy để đồng nhất với màu chủ đạo sẽ đẹp hơn!
1 ý kiến nhỏ gửi đến chủ topic