Hạng B1
28/5/13
82
3
8
39
Hồ Chí Minh
otosaigonvn.com
Em mới lấy city Rs, em cũng mới biết lái thôi nên không biết so sánh với dòng khác thế nào. Nhưng cảm giác ban đầu là sướng, đầm chắc, máy 1.5 tăng tốc vượt xe cũng ok

Các bác tư vấn em nên mua bảo hiểm thân vỏ hàng gì tốt! :D

Hạng C
15/8/17
693
458
63
36
Accent là con luôn được nhiều người tin dùng hơn cả City, vượt cả Vios nên đưa ra cân nhắc trong bộ ba con là không có gì lạ. Trừ khi ông thớt quá máu City chứ giá đã cao hơn Accent cả 60-70 triệu mà nội thất nỉ, phanh tang trống còn ông Vios thì thôi thân vỏ tôn mỏng lại thêm túi khí lúc bung lúc xịt oải chè, thêm nữa không có cửa gió lạnh băng ghế hai, vợ con ngồi băng sau nóng thấy bà.
Ai cầm lái rồi cũng nhận ra chất xe Accent nó khác hẳn với vios city... Chẳng qua giá nó thấp hơn + đẹp mã hợp mặt người việt mình thôi a

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
29/4/14
58
3
8
Em mới lấy city Rs, em cũng mới biết lái thôi nên không biết so sánh với dòng khác thế nào. Nhưng cảm giác ban đầu là sướng, đầm chắc, máy 1.5 tăng tốc vượt xe cũng ok

Các bác tư vấn em nên mua bảo hiểm thân vỏ hàng gì tốt! :D
Lăn bánh bjo bao nhiêu anh?

Hạng D
22/1/19
4.100
6.822
113
ngừi ta đang nói xe cỏ hạng B ông ơi ! Camry nó ở tầm vũ trụ rồi ông đem vô đây làm gì !
mấy cmt trước ghi rõ xe cỏ, còn cmt trên thì nói xe nhỏ, gầm thấp mà tự nhiên lôi con xe cả tỷ vô phân bua. Chịu lun ...

• Haha
Reactions: paganizonda
Hạng B1
6/10/16
67
41
18
41
Không có chiếc xe tốt nhất, Chỉ có chiếc xe phù hợp nhất.
Có thể chiếc này phù hợp với em nhưng ko phù hợp với bác.
Bác căn cứ nhu cầu của mình: Quota nhiêu tiền, nhà hay đi mấy người, mỗi tháng đi nhiêu km, có thể chi nhiêu để nuôi xe,... rồi tìm xe phù hợp.
Riêng em thì thích con nào múc con đó... trong giới hạn tiền vợ cho :D
Quá chuẩn bác, không có xe tốt nhất, mà chỉ có xe phù hợp nhất với nhu cầu và vừa tầm con heo đất.

Hạng C
15/8/17
693
458
63
36
Tuần rồi trên hội Honda City có bác bị đứt dây đai hộp số, hãng báo thay hộp số 120 củ, nghe chán vãi, nghe nói vẫn bảo dưỡng đầy đủ mà như vậy.
Khổ cái chỉ mỗi Honda City bị lỗi này, khác xe khác thì lại ko có.
Đứt dây dai thì thay dây thôi sao lại phải thay cả cụm nhỉ