Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Xe sp 2013, lắp ngay miếng nhựa đen chỗ miếng kiếng cố định của cửa. Khi mở cửa thì chịu khó lấy dt ra.
Bác gắn chỗ đó là hợp lý nhất, bữa gắn trên kính thì hơi khuất tầm nhìn. Mỗi xe, mỗi tài có một cách gắn khác nhau cho phù hợp với xe mình.

• Like
Reactions: Linh74
Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Em mới về con này, giá chỉ 70k thôi các bác nhé. Thêm một sự lựa chọn
- Gắn được cả taplo và kính
- Đặc biệt là dùng được cho các loại ĐT lớn như SS Note, ....

Giá đỡ điện thoại ô tô
Giá đỡ điện thoại ô tô

Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Nhờ bác tư vấn đó.
Cái giá hít kính cam hành trình của bác còn hay bị rớt không, nếu còn bữa nào em lấy cho bác tấm chống trượt gắn vào là hết rớt hà. Cái này em mới làm thử khi đặt cái lọ nước hoa nên nhớ hồi bữa bác có hỏi.

Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Cái giá hít kính cam hành trình của bác còn hay bị rớt không, nếu còn bữa nào em lấy cho bác tấm chống trượt gắn vào là hết rớt hà. Cái này em mới làm thử khi đặt cái lọ nước hoa nên nhớ hồi bữa bác có hỏi.
Đậu xe ngoài nắng là nó rớt , cam HP đó. Ý bác là dán tấm chống trượt lên taplo và để cam trên taplo ?

Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Đậu xe ngoài nắng là nó rớt , cam HP đó. Ý bác là dán tấm chống trượt lên taplo và để cam trên taplo ?
Lấy tấm chống trượt đó dán lên kính ngay vị trí của cam rồi gắn cái đế cam lên. Em kiểm tra rồi, chất liệu của tấm đó với lớp silicon trên cái giá đỡ là giống nhau. Mà cái giá đỡ em bán cho mấy anh em xe tải gắn kính chưa bao giờ bị rớt (xe tải là hầu như ở ngoài nắng cả ngày). Hoặc cho đẹp hơn thì bác cắt tấm chống trượt cho bằng kích thước của cái đế hít luôn là number one.
Cái tấm này nè bác, thôi bữa nào bác qua em làm cho nhé, thấy nhiều bác trên OS cũng hay bị:
Giá đỡ điện thoại ô tô

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: zace4000 and Linh74
Hạng B2
12/6/16
166
672
93
Em mới về con này, giá chỉ 70k thôi các bác nhé. Thêm một sự lựa chọn
- Gắn được cả taplo và kính
- Đặc biệt là dùng được cho các loại ĐT lớn như SS Note, ....

View attachment 1571028View attachment 1571027
Em đang xài mẫu cũ của anh, rất ok nhưng mẫu này đẹp nè, tiện nữa, không xài thì gập lại cho gọn.
Ship em 1 cái nhe anh.
144 Bùi Quang Là, Gò Vấp
Số cầm chân của em : 0933 bảy chín bảy không tám tám
P/S: Khi nào tới gọi em, em nói người nhà nhận. Tks

Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Em đang xài mẫu cũ của anh, rất ok nhưng mẫu này đẹp nè, tiện nữa, không xài thì gập lại cho gọn.
Ship em 1 cái nhe anh.
144 Bùi Quang Là, Gò Vấp
Số cầm chân của em : 0933 bảy chín bảy không tám tám
P/S: Khi nào tới gọi em, em nói người nhà nhận. Tks
Ok bác, để em đem qua cho bác luôn

• Like
Reactions: nta139