Hạng B2
24/7/16
190
167
43
41
Trong cùng sedan C chỉ có mỗi con Civic này là dùng hệ thống treo sau là độc lập đa điểm. Còn lại từ M3, Altis, K3, Elantra... toàn dùng thanh xoắn (phụ thuộc). Nên nguồi civic nó đầm và êm hơn hẳn bọn còn lại.
Giá tương đương Altis, hơn Altis cái công suất động cơ
Nếu còn focus thì cũng có treo đa điểm đó bác. Ấy vậy mà … :(

• Like
Reactions: NBH
Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
ráng mua 1 con mà chạy đi, chứ tui thấy anh cuồng lắm rồi đó.
giờ này mà muốn mua siêu phẩm này chắc phải kèm thêm nem chua chứ ko riêng gì lạc đâu, xe sang hạng E giá hạng C/D mà :D
theo a thế nào là cuồng, thế nào là gà? :D

Hit confirmed
Hạng B2
29/6/20
421
561
83
Info cho những người thiếu thông tin thị trường nhưng thích phán xằng như bác: doanh số năm 2021 của Civic là 1900 xe vs doanh số Lux A là 6000 xe :D :D :D
bác lại hiểu sai ý em rồi, e ko nói doanh số civic hơn lux a, lux a xứng đáng rẻ hơn 400 củ mà 1900 người kia lại đi chọn civic. kì ghê =))), gặp e thì e cũng chọn lux a, lux a là nhất =))

• Like
  • Love
Reactions: thienkhoi81 and NBH
Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
cuồng: là đi đâu cũng lôi nó ra cho bằng được mặc dù ko liên quan và ko ai nhắc gì đến nó
gà: là những người bỏ tiền ra mua civic ngáo giá trẻ trâu mà ko mua Lux A xịn xò, đúng hôn anh ?
:D :D :D
Giá tương đương nhau liệu có liên quan ko? :D gà từ chối biết việc đấy, đưa cổ ra chém có đúng ko :D

Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
bác lại hiểu sai ý em rồi, e ko nói doanh số civic hơn lux a, lux a xứng đáng rẻ hơn 400 củ mà 1900 người kia lại đi chọn civic. kì ghê =))), gặp e thì e cũng chọn lux a, lux a là nhất =))
Câu trước đá câu sau bôm bốp thế? :D :D

• Haha
Reactions: Hit
Hit confirmed
Hạng B2
29/6/20
421
561
83
người ta biết đồng giá nhưng vẫn chọn Civic, bớt cho mình giỏi và nghỉ người khác ngu đi anh ạ.
giá xe và thông số 5s là có hết, haizzzzzzzzzzz.
người ta xài tiền người ta, có xin a xu nào ko mà chửi người ta gà, và đưa cổ ra chém.
chắc phải đi khuyên những người mua civic là nên mua lux a đi , vì lux a là nhất rồi =))), mua để vài năm sau thành hàng hiếm, sau này làm đồ cổ cũng có giá lắm :D

Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
người ta biết đồng giá nhưng vẫn chọn Civic, bớt cho mình giỏi và nghỉ người khác ngu đi anh ạ.
giá xe và thông số 5s là có hết, haizzzzzzzzzzz.
người ta xài tiền người ta, có xin a xu nào ko mà chửi người ta gà, và đưa cổ ra chém.
Lux A là con xe thập cẩm tả pín lù, cũng máy bim 2.0 đời cũ nhưng công suất và moment thấp hơn 10%, ko biết vì sao.
nội thất thì hoàn thiện rất kém, mối nối hở cả 5mm, thua xe cỏ luôn. Màn hình thì lèm nhèm.
Người ta mua nhiều vì muốn trải nghiệm "cảm giác lái" và tăng tốc của máy OEM bim 2.0 lít với giá tiền thấp hơn 40% so với giá đè xuất trước đây (đâu đó 1.2 tỷ-1.3 tỷ) nên cảm thấy HỜI

mình thì lên xe ngồi ngó nghiên xong là đi ra luôn