Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Sao ko so thg em, m nhìn tầng lớp nghèo ở ấn độ đi, nó đi xe cùi nhiều hơn vnam nữa.... ku e cần A dẫn qua lào lấy lex của A chở rơm ko
Hay lại ko so với lào
Biết gì về ấn độ ngoài biết đông dân ra ko
Nc thấy hết trình độ
T gửi cái ảnh rồi đó
có xem mà ko hiểu à?

Hạng C
31/12/12
638
878
93
700 chai lăn bánh bản full cho chiếc Mingnor Cross thì thôi em xin chắp hai tay lạy luôn.
Nhiêu đó tiền em quất mẹ nó chiếc XL-7 hoặc X-Pander Cross đỡ mang tiếng thừa tiền chơi ngu

Hạng D
24/4/17
1.890
1.515
138
34
Nc thấy hết trình độ
T gửi cái ảnh rồi đó
có xem mà ko hiểu à?
Gửi ảnh gì chú e ngáo, Chú e đưa giá city mà m ko thấy tao nói đúng hả m,
Vnam so gì với ấn mà giá cao vậy m.... m biết tiền cao hơn chia cho aiiii ko....
Chú e có vẻ thông minh nhanh lắm đó

Hạng B2
24/7/16
190
167
43
41
Con này có gì mà mở ra dòng cuv đô thị nhỏ gọn ở VN. Form dáng thì giống ecosport nhưng ra sau đến gần chục năm. Động cơ cũng tương đương luôn, khác cái hộp số. Ngần ấy tiền giờ chọn ecosport vẫn chất hơn.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Gửi ảnh gì chú e ngáo, Chú e đưa giá city mà m ko thấy tao nói đúng hả m,
Vnam so gì với ấn mà giá cao vậy m.... m biết tiền cao hơn chia cho aiiii ko....
Chú e có vẻ thông minh nhanh lắm đó
Nói chuyện thấy trình độ tiểu học Rồi
Người ta dẫn chứng để cho thấy mặt bằng chung giá xe ở Ấn chỉ rẻ bằng 1/2 2/3 ở VN
Kia nó về đắt hơn có gì mà lạ mà ngoạc cái mỏ ra
Còn chia cho liên quan cái quằn què gì?
Dốt thì đừng dơ tay phát biểu, các bạn cười cho

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Ec sao topic nào về con Sonet này cũng có war hết vầy nè. Sắp bình thường cũ lại rồi các bác phải hớn hở mừng đi chớ :D

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Tập Lái
19/4/20
29
42
13
17
Giá này thì chọn bán tải, xl7, Expander, Vios, accent, lux A bản base biển Hải Phòng !

Hạng D
24/4/17
1.890
1.515
138
34
Nói chuyện thấy trình độ tiểu học Rồi
Người ta dẫn chứng để cho thấy mặt bằng chung giá xe ở Ấn chỉ rẻ bằng 1/2 2/3 ở VN
Kia nó về đắt hơn có gì mà lạ mà ngoạc cái mỏ ra
Còn chia cho liên quan cái quằn què gì?
Dốt thì đừng dơ tay phát biểu, các bạn cười cho
M là thg thông minh nhanh, t nói vậy rồi, m trả lời sao, m có bị thiểu não ko
Thg như mày thì trình con bò ak
Ngừoi ta nói chuẩn, m trả lời bố đời còn nói gì m
Thg thông minh nhanh kia
T so sánh ko đúng sao thằng đàn bà, chẳng lẽ lại so sánh mỏ đàn bà siêu đay của mày
M biết gì về ấn độ ko....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/3/21
223
137
43
Theo mình thấy Kia giờ đang định vị thương hiệu cao hơn rồi, ko còn xe bình dân giá rẻ nữa. Từ cách họ làm logo mới, rồi cách đầu tư những sản phẩm mới đã nói lên điều đó. Giá Sonet công bố cao so với kỳ vọng, tùy chiến lược của hãng thôi, bán chậm là giảm giá liền à, còn bán được như Seltos tăng giá vài lần cho các Bác luôn.