Hạng B1
31/7/21
99
89
18
Cái màn hình nhìn như cái ảnh thờ ấy các anh nhỉ. nhìn mắc ói ghê luôn as. xe này em không dám chạy đâu. sợ lên bàn thờ quá.
À túi khí xe này đã bung chưa các anh? em sợ nó lại bền như cũ thì lại đắng!

Hạng C
22/5/16
867
398
63
Ở bản thấp nhất con Civic E ăn được form nhìn ngang chứ còn lại thua Altis G hết, lên bản cao hơn thì Civic ngon lành hơn thua bộ ghế da cả 3 bản

Hạng B1
16/7/14
55
29
18
42
Nếu lấy Sedan C, em sẽ chọn Civic. Nhưng nhờ có Toy mà giá Civic đã không còn trên mây. Bản giữa cũng ko phải dạng vừa: Treo sau đa điểm, Safety Sense, máy 1.8 ko lớn nhưng đã được kiểm nghiệm về độ bền. Nội thất hơi chán tí nhưng sau 5 năm sử dụng vẫn thế.
Chấm điểm thì một 8 một 10 thôi. Yêu Toy thì vẫn có lý do để chọn.
Bác nói chuẩn ạ! Có xài rồi mới biết,trên đây Thánh phán cào phím nhiều quá. Tháng 5/2018 em lấy altis 1.8g xong hết 910t. Giờ giá nó rẻ hơn opt nó nhiều hơn,đẹp hơn mà mấy Cụ trên đây hong biết họ than thở cái chi chi nữa. GIÁ VỚI CHẢ ĐÁNH?TOÀN LÀ THÁNH LÁI TRÊN MẠNG.

Hạng B1
31/7/21
99
89
18
Mồm e thối nhưng mà não em ko ngắn như cái cmt trên của chị :) anti vừa phải thôi chị gái ơi :v
anti ai em? em có bị ngắn não chỗ nào không? chị anti chỗ nào em. Cái gì đúng thì chị nói thôi. Hay em chỉ biết suy nghĩ bằng trứng.

Hạng B2
20/8/20
373
271
63
29
Sài Gòn
anti ai em? em có bị ngắn não chỗ nào không? chị anti chỗ nào em. Cái gì đúng thì chị nói thôi. Hay em chỉ biết suy nghĩ bằng trứng.
Bằng "trứng" =))))) vậy mà chối não ngắn leo lẽo, đặt trưng của mấy đứa dốt là đây

• Haha
Reactions: tan.hd
Hạng B1
31/7/21
99
89
18
Bằng "trứng" =))))) vậy mà chối não ngắn leo lẽo, đặt trưng của mấy đứa dốt là đây
Đúng là não ngắn thật rồi, chị nói em suy nghĩ bằng trứng đó em. Em lại còn đọc không ra nữa sao. Trứng ở đây là "trái dứng" của em đó cưng. Tội!