Hạng D
24/2/20
4.489
7.413
113
37
Chắc chắn Sonet sẽ ra 1 phiên bản lỡ cỡ và giá phải chăng. Đánh mạnh vào nó. Rút dần phiên bản giá cao. Chứ giảm giá thì không thể, mặt mũi nào mà giảm giá
Thaco mặt dầy lắm anh ơi: sorento, cx8, mazda3.

Tập Lái
19/12/16
1
4
3
33
Daihatsu là hãng chuyên về dòng xe cỡ nhỏ và off-road, có thể nói là nhà sản xuất ô tô lâu đời nhất Nhật Bản, riêng về mảng nghiên cứu dòng xe nhỏ và rẻ này thì đừng nói là Kia Hàn, ngay cả các hãng xe nổi tiếng khác của Nhật củng phải e dè vì họ biết sở trường của Daihatsu là gì:D
Ai nói gì thì nói chứ mình thấy Raize hay còn gọi là Rocky đã được hãng phát triển và nghiên cứu qua các thế hệ hơn 30 năm rồi thì chắc chắn phải có gì đó hơn Sonet mới phát triển đây.
Tư duy suy nghĩ mỗi người là khác nhau, có thể đưa ra lựa chọn mà mình thấy hợp lý và thỏa mãn nhất, riêng mình sẽ chắc chắn chọn Raize hơn là Sonet vì đơn giản nó là Daihatsu:)

• Like
Reactions: Golddad
Hạng C
23/9/20
871
7.348
93
haha em còn hơi non tay lái nên hơi nhát tay chứ cao tốc LT-DG em vẫn đạp 120 và xào chẻ khi đi 1 mình chứ đi với gia đình em ko dám xào chẻ sợ đám nhỏ say xe thôi.Con xe hạng A nhẹ hều đạp 120 thì cảm giác chắc nó yomost lắm bác nhỉ?
Có lẽ thế, hạng A mình mới lấy đi mua trà sữa 1 lần nên ko rõ. Chứ Tủn và Cruze mình đều đã lên 160.
Vì tật đó mà mới đc công an An Giang gửi trả bằng lái qua bưu điện về.

Hạng D
24/2/20
4.489
7.413
113
37
Có lẽ thế, hạng A mình mới lấy đi mua trà sữa 1 lần nên ko rõ. Chứ Tủn và Cruze mình đều đã lên 160.
Hết bao nhiêu bánh mì vậy cụ?

Hạng D
24/2/20
4.489
7.413
113
37
Chỉ ct long thành được chạy 120 chứ chỗ nào đâu cho a chạy????
Đúng rồi anh nhưng lâu lâu em đi 1 mình đạp lên 140 ở đoạn long thành -dầu giây luôn, chứ con xe em mà chở full tải chạy 120 thì có cảm giác nó gào như kiểu bị covid sắp chết ý.

• Haha
Reactions: CuBiMi
Hạng C
16/4/16
751
951
98
Vũng Tàu
Không phải tới tận nơi nộp phạt hả a

Hạng C
23/9/20
871
7.348
93
Không phải tới tận nơi nộp phạt hả a
Ví dụ như lỗi mình tốc độ, chuẩn đã xem hình 67/50 nhưng mình xin xuống nhẹ hơn họ cũng cho xuống 58. Giữ nguyên 67 thì dữ liệu trung tâm camera đẩy sáng bưu điện thì có thể ra bưu điện để họ thu hộ. Trường hợp mình thì khi lh CSGT AG đc hướng dẫn gọi tới bộ phận thu hộ tiền giao thông của bưu điện AG để nộp. Họ sẽ kêu mình gửi biên lai qua Zalo và ems xuống đó luôn, tiền thì của mình cả phí thu hộ+ nộp chậm thành hơn 1.1 triệu xíu, bắn luôn cho NV bưu điện tròn 1.2 tr, bữa đó sau 2 ngày bằng về nhà.