Hạng D
7/2/07
1.312
0
0
RE: Giá Mit Gala mới

29.9K phải bao biển và trước bạ luôn bác. Em thấy báo tuổi trẻ mục quảng cáo rao thế.

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: toyota1

Em cũng rất lăn tăn giữa em nó với Civic 2.0, Fòcụt s. Cám ơn các bác
Hai em này không có giá dưới 30k bác ợ:D Em Gala này dưới 30k, trên cả hợp lý. Múc thôi bác ơi, sau đó độ thành EVO VIII
Làm sao độ thành EVO được bác cho em biết.
Em không thích mua decal về dán chữ EVO VIII đâu nhé.

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh

Trích đoạn: thanhme
Giá nên 500$ là đúng đấy. hôm trước sale Viet Hùng báo cho em. Bác nào chậm tí thì giảm mất 500 tiền độ rồi :D:D
Đúng đúng. Mua sớm là bây giờ có dư 500$ độ đôi mắt thiên thần xê-nông rồi :D

ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0

Sale nó có làm hộ mình các thủ tục đăng ký không các bác nhỉ. Trước bạ, đăng ký, đăng kiểm v.v... Thời gian của tôi eo hẹp quá, kể ra nó làm dịch vụ trọn gói cho minf thì tốt quá.
Mai tôi lấy xe ở Việt Hùng, không rõ bọn này có làm không?

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: ina

Sale nó có làm hộ mình các thủ tục đăng ký không các bác nhỉ. Trước bạ, đăng ký, đăng kiểm v.v... Thời gian của tôi eo hẹp quá, kể ra nó làm dịch vụ trọn gói cho minf thì tốt quá.
Mai tôi lấy xe ở Việt Hùng, không rõ bọn này có làm không?
Sale nào mả không làm. Sale của LD là làm tất. Em chỉ biết có cái salon Bắc Nam số 259 Trần Hưng Đạo là không bao biển số và thuế trước bạ thôi. Bán thì bán toàn S550, 760Li, X5 4.8, ... mà dịch vụ dở tệ. Khách hàng phải đi lo biển số và thuế trước bạ

Lancer 2.0 mà dưới 30k là quá ngon rồi bác, múc luôn đi

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Chẳng giấu gì các bác, em bị thằng sale tên H....ở salon Hoàn Mỹ Biên Hoà lừa nên mới rước con vợ hai "thổ tả Premio". Mặc dù rất tiếc vì thiếu kinh nghiệm nhưng em vẫn quyết định gả em nó đi vào sáng hôm nay. Mua xe đối với em bây giờ là một đỉều rất "hệ trọng". Em nghiệm ra một điều là chơi và mua xe phải có "đồng bọn" phải ko các bác? Nếu ai đó ở Biên Hoà đừng bao giờ ghé salon isuzu Tấn Phát gặp thằng sale tên H...... (nó đã chuyển qua isuzu sau khi lừa được mấy thằng ngu như em).
Vài dòng nhắn gửi, có ai đó "chạnh lòng" mong các bác thông cảm

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/8/06
146
0
0

Nó lừa bác như thế nào vậy, bác chia sẻ đi để AE biết còn tránh

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Trích đoạn: minhhieu

Nó lừa bác như thế nào vậy, bác chia sẻ đi để AE biết còn tránh
Câu chuyện ngắn gọn thôi. Em mới mua xe lần đầu nên ghé salon gặp nó (H...). Nó khẳng định với em là xe này (Premio) là xe Hàn Quốc do Mekong lắp ráp chứ ko phải hàng Chung Của. Đã vậy lại còn đưa ra dẫn chứng là tập đoàn PMC là của Hàn Quốc rất nổi tiếng trên thế giới có trụ sở tại nhiều nước trên thế giới trong đó có Mỹ "...tại anh ko biết đó thôi". Em gặng hỏi nhiều lần nhưng nó vẫn né tránh câu hỏi của em và vẫn khẳng định là hàng do Mekong lắp ráp nhưng toàn bộ linh kiện nhập khẩu từ Hàn Quốc.
Tóm lại, che giấu thông tin về nguồn gốc của xe là "con bài" của bọn sale. Hy vọng sẽ ko ai bị gặp trường hơp giống em.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Em khg rõ em này có thay đổi nhiều option khg chứ lúc trước thấy trang bị rất ngon , y như 1 xe cao cấp . Sáng nay em thấy báo đăng 29k ,khuyến mãi luon bao thuế trước bạ lẫn chi phí đăng ký xe , giá trị 1.800$ .Khog hiểu sao bọn Mít lại kéo giá trị của em này xuống thấp dữ vậy , có tung em sedan nào mới khg ?

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Trích đoạn: adco

Em khg rõ em này có thay đổi nhiều option khg chứ lúc trước thấy trang bị rất ngon , y như 1 xe cao cấp . Sáng nay em thấy báo đăng 29k ,khuyến mãi luon bao thuế trước bạ lẫn chi phí đăng ký xe , giá trị 1.800$ .Khog hiểu sao bọn Mít lại kéo giá trị của em này xuống thấp dữ vậy , có tung em sedan nào mới khg ?
29,9 bác ơi!