Tập Lái
28/5/07
30
0
6
truong821988 nói:
Ford ESC mới nhìn ko thật sự nam tính và cứng cáp lắm. 2 đời Ford ESC trước nhìn rất là ổn. Mặc dù ESC mới cũng chỉ khác cái dàn đèn thôi chứ form xe giữ nguyên nhưng mà em thấy nó hiền quá và ko hầm hố. Chắc có lẽ vì thế mà xe ít đc người quan tâm...

con ếch này nhìn ở ngoài củng zữ lắm chứ ko hiền đâu bác, cái quan trọng là nó ko biết uống bia nha bác, máy thì em thấy bốc hơn ếch đời trước

Hạng F
8/8/06
6.456
20.864
113
40
Bên em đã có xe chạy thử.bác nào muốn Test thử thì cứ Alo cho em.Em dự kiến sẽ làm một buổi test thử vào thứ 07 hoặc chủ nhật tại Phú Mỹ Hưng.Bác nào có nhu cầu thì cứ Alo cho em để chạy thử.
Dự kiến đi Caravan OS Campuchia vào cuối tháng em sẽ đi chiếc Escpae 4x2 mới.bác nào muốn thử thì đến lúc đó thử cũng được ạ.
Theo tinh thần OS thì mua xe tại Sài Gòn Ford sẽ được tặng một năm bảo dưỡng miễn phí các bác ạ.

Hạng F
8/8/06
6.456
20.864
113
40
Bộ phụ kiện của xe Escape gồm có: Tấm ốp cản trước, Thanh ốp trang trí đèn pha, Viền trang trí đèn hậu mạ Crom, Ốp bậc cửa xe mạ Crom, Ốp trang trí cửa gió bên hông xe, Ốp đèn sương mù, Ốp bậc cửa phía sau mạ Crom.

Giá xe em đã PM cho bác.

Hạng B2
25/9/04
344
325
63
55
Ho Chi Minh City
tvhduong nói:
1. Xe của lấy giá chính xác là bao nhiêu vây ?
2. Bộ phụ kiện KM gồm những gi?[/size]
3. Giá ?[/size]
Mong bác newsolder [/size]
trả lời hộ với. thks :)

Xác nhận bác xe đạp nói đúng đấy. Thấy bảo bộ phụ kiện đó trị giá khoảng 700$. Giá thì tuỳ theo nơi giao nhận xe và khả năng thương lượng với đại lý của bác thôi. Tôi lấy xe ngoài Hà nội nên có được giảm đôi chút so với giá công bố.

Hạng F
8/8/06
6.456
20.864
113
40
power nói:
Bác chủ thớt.
Bác cho cái giá cuối cùng mà OF hay mua+ chi tiết khuyến mại.
Mà Tôi muốn đặt xe màu Bạc liệu giá cả có thay đổi hay không ??

Bác đặt màu thì thời gian giao xe có chậm hơn tí thôi và không có sẵn màu bạc.Giá cả thì màu nào cũng vậy thoi.
@vickor: Bác PM cho em cái địa chỉ.Hoặc hôm nào ghé công ty em bảo dưởng xe em gởi cho bác.

Hạng C
27/3/07
512
0
0
kobietgivexe nói:
truong821988 nói:
Ford ESC mới nhìn ko thật sự nam tính và cứng cáp lắm. 2 đời Ford ESC trước nhìn rất là ổn. Mặc dù ESC mới cũng chỉ khác cái dàn đèn thôi chứ form xe giữ nguyên nhưng mà em thấy nó hiền quá và ko hầm hố. Chắc có lẽ vì thế mà xe ít đc người quan tâm...

con ếch này nhìn ở ngoài củng zữ lắm chứ ko hiền đâu bác, cái quan trọng là nó ko biết uống bia nha bác, máy thì em thấy bốc hơn ếch đời trước

Cái khỏang đầu gấu thì chắc là tùy mỗi người thôi, riêng em thì thấy ko hầm hố bệ vệ cứng cáp như ESC đời trước. Em cũng đi xem ESC rồi, bác Sale ở Ford Cao Thắng cũng đàng hòang, nói năng nhẹ nhàng lịch sự lắm. Ko biết fải bác Xedap ko, em mất cái card visit rồi :D

Tập Lái
22/1/08
15
0
1
43
bác xedap ơi, hiện tại bên bác có xe cũ không vậy? Có con Esc nào 2.3 ko? Cám ơn bác

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
Nhìn giá Escape thèm wá đi thôi
. kg lẻ giờ bán xe củ đổi xe mới cho sướng ta :)

Hạng B1
9/10/08
89
2
8
cho em hỏi cụ Xe độp (cùng các cụ khác) tình hình ăn nhậu của em này thế nào ạ. Bởi em nghe Khoai lang đồn Ếch nhậu thuộc dạng khủng và nhanh xuống cấp phụ tùng.