Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Cái lập luận đơn giản nhất là 2 xe khác phân khúc và mục đích sử dụng, nói nãy giờ đ*o hiểu hả
Vậy thì liên quan gì đến mấy con sedan trong cmt trước của anh thế anh hiểu?
Mà trước đó hỏi anh tụi nó khác phân khúc và mục đích sử dụng ra sao thì anh có trả lời được đâu ...

Hạng B2
18/6/19
243
189
44
42
So với chả nét, hết morning mới ngáo giá ế ẩm, rồi đến con này
Một đất nước như ấn độ mà bản cao nhất 410tr
Về vnam đ hiểu tui nó ăn gì mà lên ghê thế
Bác so với ấn độ chi cho xa, so với indonesia là được rồi

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
28/10/12
1.511
1.436
113
Mình đang nói con Rondo với Xpander chứ có nói gì con Sonet này đâu.
e hiểu mà, thì em nói Rondo với Xpander đó, không cùng phân khúc. Cùng là MPV 7 chỗ nhưng một em động cơ phân khúc B (1.5) và 1 em động phân khúc C (2.0). Giống như đi so Vios và Altis vậy, cùng là sedan 4 chỗ nhưng khác phân khúc

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Mà trước đó hỏi anh tụi nó khác phân khúc và mục đích sử dụng ra sao thì anh có trả lời được đâu ...
Câu này a tự trả lời đi ! Tại sao người ta mua công nông mà ko mua máy cày !

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Câu này a tự trả lời đi ! Tại sao người ta mua công nông mà ko mua máy cày !
Vớ vẩn! Vấn đề do anh đặt ra, người ta hỏi chi tiết anh không trả lời được thì lại lôi chuyện khác ra nói. Không nói được gì hay ho hơn thì im lặng đi he.

Hạng B2
5/9/17
274
343
63
35
Mấy ông dịch vụ khôn lỏi mua ếc với xl7 để mua rẻ mà vẫn tính cước 7 chỗ giá cao thôi. Book xe gặp ex, xl7, rush, avanza hay morning, i10, wigo là tôi hủy
Mấy ông dịch vụ khôn lỏi mua ếc với xl7 để mua rẻ mà vẫn tính cước 7 chỗ giá cao thôi. Book xe gặp ex, xl7, rush, avanza hay morning, i10, wigo là tôi hủy.
vậy chắc ngồi book xe cả ngày , đi grap muốn rẻ hơn taxi có khôn lỏi k, mình thì muốn đi rẻ k cho ng ta mua xe rẻ để chạy ah , khôn vậy vn k thiếu

• Like
Hạng C
23/9/20
871
7.342
93
vậy chắc ngồi book xe cả ngày , đi grap muốn rẻ hơn taxi có khôn lỏi k, mình thì muốn đi rẻ k cho ng ta mua xe rẻ để chạy ah , khôn vậy vn k thiếu
Ông ở đâu? Nếu HN thì tôi thấy xe grab i10, moring nhiều chứ ở SG họ cũng hủy chuyến như tôi nói thôi. Xe dịch vụ đi tỉnh mối tôi đi cũng toàn 7 chỗ Ỉn, Phò hay Everest, Sedona.
Tôi người tiêu dùng, thích chọn bên đầu tư nhiều tiền, ok ko??

Hạng B2
5/9/17
274
343
63
35
Ông ở đâu? Nếu HN thì tôi thấy xe grab i10, moring nhiều chứ ở SG họ cũng hủy chuyến như tôi nói thôi. Xe dịch vụ đi tỉnh mối tôi đi cũng toàn 7 chỗ Ỉn, Phò hay Everest, Sedona.
Tôi người tiêu dùng, thích chọn bên đầu tư nhiều tiền, ok ko??
t dân sài gòn năm nay 30 muoi mấy xuân rồi , t thấy o đây ng ta phóng khoáng thoải mái chứ k tính kỷ như bác, sang thì cho ra sang rẻ thì cho nó bèo luôn, k bit SG bác nói khu nào ngồi huỷ xe để chọn chứ khu t nó k có vậy mà t tin dân SG đúng hoặc người sống lâu năm o SG cung ít ai lm vậy , đi xe có ồn thi xuống xe ng ta nói vài câu rồi thôi chẳng quan tâm để ý lam gi, tất nhiên bác bỏ tiền thì bác có quyền đoi hỏi chất lượng và bỏ thời gian ra cân đo đong đếm , còn t để thời gian đó làm cái khác

Hạng B2
9/3/07
485
382
63
t dân sài gòn năm nay 30 muoi mấy xuân rồi , t thấy o đây ng ta phóng khoáng thoải mái chứ k tính kỷ như bác, sang thì cho ra sang rẻ thì cho nó bèo luôn, k bit SG bác nói khu nào ngồi huỷ xe để chọn chứ khu t nó k có vậy mà t tin dân SG đúng hoặc người sống lâu năm o SG cung ít ai lm vậy , đi xe có ồn thi xuống xe ng ta nói vài câu rồi thôi chẳng quan tâm để ý lam gi, tất nhiên bác bỏ tiền thì bác có quyền đoi hỏi chất lượng và bỏ thời gian ra cân đo đong đếm , còn t để thời gian đó làm cái khác
Chính xác rồi bác, mình book xe, bác tài tới nơi ra con xe gì thì đi thôi, quan trọng là thái độ , cách chạy xe của bác tài chứ cái xe lên ngồi 20~30 phút thì có vấn đề gì!

• Like