Hạng B2
20/10/07
209
8
16
40
Xay Cung
RE: Giá xe nhập khẩu Mercedes-Benz theo mức thuế 83%

Trích đoạn: canadabuon

thằng nước ngoài nào nó mà nhìn thấy tỉ lệ thu nhập bình quân đấu người / giá xe ở VN nó nghĩ sao nhỉ ???
Chỉ 1 câu OH MY GOD:D

Trích đoạn: shelbymustang

thằng nước ngoài nào nó mà nhìn thấy tỉ lệ thu nhập bình quân đấu người / giá xe ở VN nó nghĩ sao nhỉ ???
Chỉ 1 câu OH MY GOD:D
em nghĩ chỉ có mình mới quan tâm Tây nó nghĩ về Vn ntn chứ Tây nó chả quan tâm tới Vn mình đâu:(

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

sao ko bác nào máu nhập C class nhỉ xem khác với xe LD thế nào :)

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

C-class bác mà nhập thì phải full option nó mới ngon vì có những cái là standard trên C-class LD mà nó lại là option của xe nhập như hệ thống agility control, rèm che nắng sau, parktronic, ..nhưng nó build trong nhựng gói package nên chọn lựa cũng dễ , có cái ngon hơn LD là quả panorama sunroof , tay lái 3 chấu , Navi+DVD có ổ cứng , AMG package , .....con C300 4matic full nhập về cũng phải 100K

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

C-class bác mà nhập thì phải full option nó mới ngon vì có những cái là standard trên C-class LD mà nó lại là option của xe nhập như hệ thống agility control, rèm che nắng sau, parktronic, ..nhưng nó build trong nhựng gói package nên chọn lựa cũng dễ , có cái ngon hơn LD là quả panorama sunroof , tay lái 3 chấu , Navi+DVD có ổ cứng , AMG package , .....con C300 4matic full nhập về cũng phải 100K

nhưng chắc khung gầm, vỏ xe, và chất liệu nhựa cũng như da trong nội thất phải hơn xe LD nhiều chứ bác???[8|] mà máy lại v6 nữa

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

nhưng chắc khung gầm, vỏ xe, và chất liệu nhựa cũng như da trong nội thất phải hơn xe LD nhiều chứ bác??? mà máy lại v6 nữa

y chang bác ạh ...MB Việt Nam cũng có chứng chỉ xanh và là nơi lắp ráp MB chuyên nghiệp , phụ tùng nhập khẩu và hầu như ko nội địa hóa ...V6 thì con C230 LD máy cũng V6 đấy bác ạh ...máy nó kêu phành phạch nghe hài lắm ..,mỗi lần lùi thì bánh nó cứ như bám dính xuống mặt đường ...

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

y chang bác ạh ...MB Việt Nam cũng có chứng chỉ xanh và là nơi lắp ráp MB chuyên nghiệp , phụ tùng nhập khẩu và hầu như ko nội địa hóa ...V6 thì con C230 LD máy cũng V6 đấy bác ạh ...máy nó kêu phành phạch nghe hài lắm ..,mỗi lần lùi thì bánh nó cứ như bám dính xuống mặt đường ...

hix, chẳng nhẽ C class chất lượng chán vậy sao, vậy mà bố Alonso quảng cáo như đúng rồi :mad:... chắc muốn xe xịn phải tìm xe nào đc Micheal Schumi quảng cáo ^__^ :D

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

C class chất lượng okie chứ pác ...!!!....sơn dày lắm ...hôm trước có chú taxi húc nguyên cái đuôi xe vào đầu xe em , kiểm tra thì sơn ko trầy 1 vết , nhựa chỗ cản lõm vào 1 vết bằng đầu ngón út ..sáng mai nó lại phẳng lại như chưa bị gì ..[8|]