Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
21/2/12
0
0
0
32
Re:Lại hỏi Đẹp không? Photo Studio

tuando nói:
Toilet (có máy lạnh, đèn Led âm trần điều chỉnh 4 hướng)
Giải pháp chiếu sáng cho Photo Studio

Phòng trang điểm

Nhìn 2 tấm này thì thấy 2 bên kết hợp ko đẹp tí nào . Thi công lộn xộn thật bác Tuando ơi :D

Hạng B1
1/9/11
63
0
0

Nói ra bác Tuando đừng buồn và chắc sẽ xóa comment này .
Bác không nên chôm hình này đưa vào topic này . Nó chụp bởi ai cũng biết , chụp bằng Canon 5D chứ ko như mấy tấm kia . Hoặc bác nói là hình minh họa thì sẽ không sao .

Last edited by a moderator:
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
147.666
113
www.phindeli.com

Car Passion nói:
Nói ra bác Tuando đừng buồn và chắc sẽ xóa comment này .
Bác không nên chôm hình này đưa vào topic này . Nó chụp bởi ai cũng biết , chụp bằng Canon 5D chứ ko như mấy tấm kia . Hoặc bác nói là hình minh họa thì sẽ không sao .

@Car Passion: comments của bác thật là ... có duyên :D

Không có tấm hình nào trong thớt này do em chụp cả, đây là hình của chủ đầu tư trên website S3studios.asia, trên facebook S3studios, và trên rất nhiều trang mạng khác. Trên tấm hình đầu tiên có ghi nguồn ở góc dưới bên phải đó bác. Đây đâu phải là thớt ... show hình, mà là thớt show đèn :)

Ở OS này ai cũng biết là em không có năng khiếu chụp hình :D
Em chẳng muốn xóa comment của bác làm gì. Nhưng nếu bác không muốn giữ cái sự "có duyên" của bác, thì bác có thể tự xóa ;)

Nên dành thời gian để làm những việc hữu ích hơn là đi soi mói người khác bác nhé.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
147.666
113
www.phindeli.com

recdecor nói:
Studio này chụp cái gì hả bác, chắc là oto và sản phẩm là chủ yếu hả bác? nhìn hoành tráng quá.
CĐT là 2 người Mỹ. Bản thân họ cũng là Photographer, đầu tư Studios để cho thuê chỗ chụp hình và thiết bị là chính. Ở đây người ta chụp đủ thứ, ví dụ như tờ Asia Life Magazine vừa thuê chỗ này để chụp ảnh trang bìa, đề tài về nạn buôn người (Human Trafficking):

Asia Life Cover Shoot @ S3 Studio in HCMC
This morning I went with my boss at Asia Life magazine to the new S3 Studio in District 4 to shoot the cover of the next edition about human trafficking.

S3 Studio is amazing looking as really gorgeous inside. I'm hoping to work with its owner to get some studio space of my own for future projects!

http://www.hcmctoday.com/...t-with-my-boss-at.html

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
147.666
113
www.phindeli.com

La Liem nói:
Nhìn 2 tấm này thì thấy 2 bên kết hợp ko đẹp tí nào . Thi công lộn xộn thật bác Tuando ơi :D
Ừ, em cũng thấy là lộn xộn thật, có lẽ mấy chú khoai tây thích lộn xộn kiểu này nên tay CĐT cố tình chụp mấy cái góc này đưa lên web để quảng cáo cho cái S3 Studios của hắn, sau đó lại có 1 tay khách hàng của cái Studio này khoái cái style lộn xộn quá nên muốn mời em làm 1 công trình mới, lần này là 1 cái gallery bán đồ nữ trang ở Thảo Điền.

Cái bọn khoai tây này ... thẩm mỹ của chúng dị hợm thật

ah, bác Tuấn post đẹp quá, cái này trước chỉ là 1000m2 sân trống có mái tôn , làm bãi để xe trong cảng khánh hội, mấy tay Mỹ này sáng mắt tìm được mặt bằng, thuê cũng không mắc, khoảng 70.000đ/m2, cải tạo lại, với chi phí rất là tiết kiệm, tất cả bằng vật liệu tạm, ( khung kèo, vách sắt, tấm cement, thạch cao...)do đó các bác thấy không hoàn thiện mượt mà như nhà xây là đúng đó, nhưng nói chung là bọn Mỹ hài lòng về công trình với chi phí như vậy
trong này bác nào đến thuê chụp cũng được. hiện còn khoảng 300m2 mặt bằng cho thuê bên trong, có thể đến thuê nếu có nhu cầu
Tất cả hình là do tay Pro người Mỹ chụp, k phải bác Tuấn chụp, tên anh ta là Mark Farwell.

Hạng D
24/11/06
3.931
18.960
113
Vietnam

Đẹp quá HT ơi, theo thông lệ FI- deal nào mà set up xong thì làm bữa LOLOTICA báo cáo thành quả đúng ko ạ ?

Hạng B2
21/2/11
499
6
18

tuando nói:
La Liem nói:
Ừ, em cũng thấy là lộn xộn thật, có lẽ mấy chú khoai tây thích lộn xộn kiểu này nên tay CĐT cố tình chụp mấy cái góc này đưa lên web để quảng cáo cho cái S3 Studios của hắn, sau đó lại có 1 tay khách hàng của cái Studio này khoái cái style lộn xộn quá nên muốn mời em làm 1 công trình mới, lần này là 1 cái gallery bán đồ nữ trang ở Thảo Điền.

Cái bọn khoai tây này ... thẩm mỹ của chúng dị hợm thật
:D:D:D

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
147.666
113
www.phindeli.com

JBL.WWE nói:
Đẹp quá HT ơi, theo thông lệ FI- deal nào mà set up xong thì làm bữa LOLOTICA báo cáo thành quả đúng ko ạ ?
Nhất trí với bác JBL, trong tuần tới sẽ set-up off mini đầu năm nhé.

Chi Hội Trưởng P.O.C

tuando nói:
JBL.WWE nói:
Nhất trí với bác JBL, trong tuần tới sẽ set-up off mini đầu năm nhé.
Ở đâu ở đâu ? Mấy hôm nay ko thấy a Tuấn ra 30/4 vậy ?

Status
Không mở trả lời sau này.