T
TamPhan
Guest
em trình 450 bác chấp em 2 dây hem, làm thùng dầu gió cho ae nhà MA bàn chuyện sân quần để them dự giải đi bác.
Rồi,em chấp bác 1 dây ...thua em chung bác thùng dầu gió, còn thắng em chỉ xin 1 cái nón bất kỳ của bác!

Hạng B2
13/7/12
360
41
28
Rồi,em chấp bác 1 dây ...thua em chung bác thùng dầu gió, còn thắng em chỉ xin 1 cái nón bất kỳ của bác!
em kg đội nón bác ui, vậy bác lấy cái gáo dừa của em thì bỏ mịa em. CHơi bác lun, hẹn hò các MA đi bác

T
TamPhan
Guest
em kg đội nón bác ui, vậy bác lấy cái gáo dừa của em thì bỏ mịa em. CHơi bác lun, hẹn hò các MA đi bác

Bác hẹn mọi người giúp em với! Khi nào ra sân bác lấy 1 cái nón đem theo là được! Tại xưa giờ đó là thói quen của em, không thấy nón em không đánh đơn được bác ợ....hihi

T
TamPhan
Guest
vậy em đội 1 lúc 2 cái nón bác chấp em 2 dây heng

Haha...ok bác, bác muốn thì em chấp luôn dù chưa từng đánh với bác lần nào, cũng không biết bác đánh tennis ra sao nhưng anh em mình cứ làm 1 trận giao lưu "1 thùng bia - 1 cái nón" cho gọi là khởi động trước giải OS và cũng là lên giây cót tinh thần cho anh em nhà MA.
Tại trong tennis dù số 1 TG có đánh với số 300 thì vẫn chấp rơ chứ chưa bao giờ có kèo chấp dây nhưng đây là trận giao hữu với tinh thần vui là chính nên cỡ nào em cũng ráng đu theo...hihi...
Bác cứ thu xếp thời gian, địa điểm rồi báo em với nhé! Cám ơn bác
Nhân tiện cho em hỏi ngoài lề chút là hình như bác làm smarthome,em đang có nhu cầu xây nhà bên Q2 nên sẵn hỏi bác chỉ giáo em giúp em cái rèm điện giá cả có cao không ạ?

• Like
Reactions: Olympus
Hạng B2
13/7/12
360
41
28
hay Za, ở Vn smarthome bán í ạch quá + kinh kế kinh khủng nên 1 năm doanh thu kg nổi 1 tỏi nên nó tỏi lun rùi, e phải chuyển hướng từ làm mướn qua làm thuê rùi bác.
hay sáng thứ 7 này xem có sân ở Q2 hay thanh đa gì đó rủ ae nhà MA khởi động và bóng bàn dc thì chốt hạ danh sách và đóng quyết tâm phí lun nha, bữa trước e mất telephone nên mất số bác rùi, cho e lại để tiện alo

T
TamPhan
Guest
Vâng, số em là 0949818223
Hay anh em mình hẹn nhau tối chủ nhật ở sân bác Hoán luôn cho tiện!
Bác Hoán chắc cũng phải có 1 ngày gặp mặt cho các tennis member gặp gỡ và lên lịch tập luyện cho giải luôn chứ nhỉ???

Hạng B2
13/7/12
360
41
28
thứ 7 này là hết hạn đóng phí rùi, e tính rủ bác hoán sáng t7 ae gặp nhau để bàn ok chiều đăng kí luôn

T
TamPhan
Guest
Thay mặt bác HoanTon mà vài anh em khác... Em thân mời bác gailaixe và các anh em nhà MA đến sân Thế Anh (trong Học Viện Hành Chính Quốc Gia, ngay góc 3/2 và Cao Thắng) giao lưu và chốt danh sách đội tennis nhà MA đi dự giải OS năm nay!
Bắt đầu từ 20h thứ 6 tuần này nhằm ngày 03 tháng 9 năm 2014 cho đến khi thấy mặt trời.
Các bác đến sân vui lòng không ăn mặc quá hở hang, khiêu gợi...hihi... đặc biệt bác gailaixe nhớ đem theo nón!
Thân mời,

• Like
Reactions: Olympus and HoanTon