9/7/20
752
1.037
93
28
từ khi new sorento, santafe fl hay mới đây là new canival ra mắt thì CX8 xác định đi vào dĩ vãng rồi, xe gì mà từ 2 đến 8 nhìn cứ như nhau!
Mời xem lại doanh số của sorento, được vài tháng đầu hot hot, giờ con santafe mới về lại ế còn hơn bản cũ. Khẳng định chỉ có điên mua xe kia 1 tỷ đổ lên.

còn con carnival nó ko cùng phân khúc, dù cho ông thaco có quảng cáo láo lếu đi nữa nó vẫn là một con mpv thôi. Mục đích khác xa cx8.

cx8 bán kém vì nó là con xe đời cũ hết đát, mang bản cx8 mẽo về lại cháy khách như cx5

• Like
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B2
24/6/17
418
676
93
46
Madza đã làm điều mà các hãng xe ko dám làm là giảm thêm trên giá bán! Hay là họ chỉ làm việc đưa nó dần về giá trị vốn nó ?
Mazda ko làm bác ơi, a THACO làm hết, đưa giá lên cho cố, rồi thành quá cố luôn.

Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
Nó giảm bản Deluxe cắt sạch option vì bản này có ai mua đâu chừng nào giảm bản premium thì nói... Thực tế là cho giảm giá cở nào thì bản premium mún lăn bánh cũng không dưới 1t3 kkk

• Like
Reactions: quannguyentsnct
LCC confirmed
Hạng B2
8/11/15
121
117
43
Đã chạy con xe nào của TH lắp hay chưa hay toàn "nghe nói" ?
mình ko có diễm phúc chạy xe TH lắp bác ah, mình chạy xe đức nhé.
còn bạn bè hàng xóm thì mazda đầy nhóc nhé, ăn nhậu tâm sự nhỏ to thì biết thôi ko cần chạy nhé !

Tập Lái
23/7/19
46
112
33
Mời xem lại doanh số của sorento, được vài tháng đầu hot hot, giờ con santafe mới về lại ế còn hơn bản cũ. Khẳng định chỉ có điên mua xe kia 1 tỷ đổ lên.

còn con carnival nó ko cùng phân khúc, dù cho ông thaco có quảng cáo láo lếu đi nữa nó vẫn là một con mpv thôi. Mục đích khác xa cx8.

cx8 bán kém vì nó là con xe đời cũ hết đát, mang bản cx8 mẽo về lại cháy khách như cx5
Đời cũ hết date là sao hả bác?
Mỹ ko có cx8. Chỉ có cx5 và cx9!

• Like
Reactions: Khanhngo2212
LCC confirmed
Hạng B2
8/11/15
121
117
43
Chưa chạy chỉ "nghe nói" thì đừng phán lung tung
thật tình tôi ko chê Mazda hay Kia, vì mỗi xe hướng đến một tệp khách hàng, mà tôi nói ông Trường Hải, Mazda hay Kia mẫu mã đẹp giá vừa phải nên người ta mua xe lần đầu dễ dàng bị thuyết phục nhưng đồ ông lắp thì thua hàng tàu nên nó mới mau xuống, cái này thì ko phải cần chạy mới biết vì cả bao nhiêu người đã chạy xe của TH lắp thì sau đó đều có nhận xét như vậy !

Hạng B2
24/10/15
202
3.588
93
44
Nghe nói CX8 giảm 100tr hơi lâu lâu rồi,
giờ giảm thêm 100tr nữa phải không?

Hạng B2
14/5/15
340
685
93
Bình Dương - Hồ Chí Minh
Vừa cọc con CX8 bản pre 1 cầu, ra giấy tỉnh chưa tới 1230! Nhà mình thấy hài lòng với lựa chọn này.
Nó giảm bản Deluxe cắt sạch option vì bản này có ai mua đâu chừng nào giảm bản premium thì nói... Thực tế là cho giảm giá cở nào thì bản premium mún lăn bánh cũng không dưới 1t3 kkk