Hạng B2
28/4/15
206
467
63
31
Hồi chiều em chở đồ lên Chơn Thành cho bà chị vừa đi về gần tới ngã tư Chơn thành tầm 2km có 1 đại ca tầm 35-40 chạy xe honda lạng lách, đánh võng ép mấy đứa học sinh đi xe đạp điện rồi tạt đầu xe máy nói chung là nhìn rất ngứa mắt mà tại ổng chạy lane xe máy nên e cũng lầm bầm chửi trong bụng chắc xỉn rồi thôi thì giảm ga cho ổng chạy trước :) có j mắc công :3dbuonngu: mấy người đi xe máy cũng giảm tốc độ né ổng ra
Ấy cái mà định mệnh hình như tạt đầu honda riết chán hay sao mà ổng nhảy ra đánh võng trước xe em đâu khoảng hơn 500m hic :(( em cũng giảm ga cho ổng chạy cha già đc nước làm tới còn quay lại kênh kênh nữa cứ lạng lạng trước đầu xe e biễu diễn tuyệt chiêu đánh võng :( Hong biết sao tự nhiên e nóng qá kệ xác định có j đi làm bảo hiểm cho vợ 2 tới đâu thì tới nên e bấm sẵn sdt ông anh nhà cũng gần đó rồi em nhấn ga lũi vô ép ông đó đứng xe lun hên sao cha già cũng thắng kịp :) Em hạ kiếng xún nhìn ổng xác định ổng mún gì thì em tới với ổng lun nóng qá mà ai dè cha gia cụp mặt im re em lườm lườm rồi em bỏ đi , nhìn gương thấy không thể tin được mới nãy còn đánh võng lạng lách khí thế bây h chạy kh ts 20km/h ngoan như con gái lun :)) Lúc sau chạy xe về ms suy nghĩ lại sao mà mình nóng qa đâm ra ngu lỡ ổng đâm vô xe mình 100% e sai rồi ổng mà té xún có bị j chắc ăn cho hết :(( Đúng thang7 lun e bt chạy cũng hiền chả mún gây sự vs ai lỡ có bị gì cũng tự chửi tự nghe mà hk biết sao lúc đó e liều nv :( Em viết cho mấy bác đọc chấp nhận bị gạch đá chẳng qa mún chia sẽ vs mấy bác về những tình huống như em thôi từ nay chắc em phải học chữ NHẪN cho nhìu thêm vô :( tức cái là camera hành trình xe e bị gãy cái bass gắn nên em tháo ra kg em cho mấy bác coi lại cái cách ổng chạy rồi mấy bác bik lúc đó e bóc hoả đến cỡ nào :((

Hạng D
10/4/10
1.349
4.776
113
bữa em đi xe giường nằm về phan thiết. ngay khúc hàm tân
thằng cu nhậu xỉn ra lạng chặn đầu xe, thằng tài và thằng lơ cầm ống tuýp nhảy xuống liền

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng D
18/4/15
1.397
10.869
113
E chạy xe cũng hiền lắm, lúc gấp việc cũng ráng đạp mạnh mạnh nhưng luôn tự nhủ phải bình tĩnh, nhưng thèng bạn e nói ở VN chạy hiền quá bị ăn hiếp, nó chạy mà 2b cắt ngang qua đường được e kêu = ông nội, dí đít xe trước sát rạt, xem chừng ko hay lắm, có ngày gặp ma...

Hạng B2
28/4/15
206
467
63
31
Thật tình là lúc đó cực kỳ mất bình tĩnh :( bác cứ nghĩ bác chạy mà trước mặt có 1 chiếc honda lượn qa lượn lại kg cho bác chjay lại còn quay lại chọc nữa :(

• Like
Reactions: kiaduoicut123
Hạng B2
15/8/12
484
2.296
93
Cách đây 2 tuần, em đem xe ra Ford làm bh thân vỏ, trầy xước do quẹt cành cây khi về quê là chủ yếu. Hôm đó chắc tại biết trước sau gì em nó cũng dc mặc áo mới nên lần này em chơi càn xe 2b luôn chứ kg phải rón rén nữa. Đường QL13 đông như kiến sáng thứ 2, em đi lane giữa hỗn hợp để quẹo vào hãng xe cho dễ. Dù signal đầy đủ nhưng vẫn bị 2b chen lấn các kiểu, em quất thằng ku kia cái rầm, nó ngậm ngùi đứng lên đi tiếp cho bỏ tội bon chen. Khi đó em còn cách Ford có 10m. Xệ cản nhựa bên phụ. PVI lo

• Like
Reactions: RyanWan
Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Ủng hộ các bác đã lỡ làm, còn lần tới thì bỏ qua nhé, ko phải sợ mất vài triệu mà mất thời gian, đau đầu.

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
Nhiều khi cũng muốn tông mấy thằng điên trước đầu xe. Nó cứ nghĩ mình k dám đụng nó.