Tập Lái
30/8/13
13
3
3
có thật là thay lần đầu rồi dùng mãi đc ko bác? thấy giá chênh lệch dữ quá
cái lọc ko gỉ này dùng cho tất cả loại xe luôn hay chỉ giới hạn ở 1 số dòng hả bác?

Tập Lái
30/8/13
21
24
3
cruise mà chê già, cruise chạy hơi bị sang đấy chứ bác cứ đùa, giá của nó cũng gần như đứng đầu thị trường xe phân khối lớn đấy
cruise mà phượt thì toẹt vời, e cũng thấy nó sang mà già cả gì @@ với cruise thân xe thường thấp hơn, dễ chạy hơn

Tập Lái
2/7/12
15
13
3
cruise mà phượt thì toẹt vời, e cũng thấy nó sang mà già cả gì @@ với cruise thân xe thường thấp hơn, dễ chạy hơn
đa số mọi người nghĩ cruise dành cho ng già là vì nó đc thiết kế để thuận tiện nhất cho việc di chuyển cả nội & ngoại thành. dễ lái, tư thế ngồi thoải mái, đem được nhiều hành lý, ưu tiên về sự thuận tiện & an toàn hơn là tốc độ..

Tập Lái
30/8/13
19
2
3
à, cái này thì em biết, có nhớt chuyên dụng để bôi xích xe đó, bác coi mà sử dụng nhé, chứ nếu bác cho dầu thường vào xích thì lâu ngày xích sẽ bị bám bẩn nhanh và hỏng cũng nhanh nữa, ở xe máy cũng vậy, do bọn sữa xe tiếc tiền cứ tái chế tùm lum thôi, bởi v tuổi thọ nhông sên dĩa nó mới tệ đó
cái nhớt cho xích xe đó tên gì vậy bác? có đắt ko? chứ đó h e thấy toàn dùng nhớt cũ, mình muốn dùng nhớt đó thì chắc phải mua luôn cả bình dài dần rồi

Tập Lái
30/8/13
20
10
3
Phan Thiết
thèm nhưng ko có điều kiện, cày cuốc mấy năm trời chỉ đủ $ lên con này thôi. có nên hốt e nó ko các bác :(
vấn đề là bác thèm con nào? thèm tới mức nào :3dcuoi: nếu mà thèm chảy dãi luôn và nhắm tương lai "gần" đủ khả năng thì e nghĩ cứ cày cuốc tiếp, yêu nhau thì đợi chờ là hạnh phúc mà bác =)))

Tập Lái
14/6/11
14
0
1
con đấy 125, tầm 65tr cả giấy tờ thì phải :D Theo e thì giá vậy cũng hợp lý, mà quan trọng là bác có thích hay ko, lấy ý kiến ae os tham khảo là chính thôi nhé :v

Tập Lái
1/9/14
13
2
3
32
gameiwin.net.vn
đa số mọi người nghĩ cruise dành cho ng già là vì nó đc thiết kế để thuận tiện nhất cho việc di chuyển cả nội & ngoại thành. dễ lái, tư thế ngồi thoải mái, đem được nhiều hành lý, ưu tiên về sự thuận tiện & an toàn hơn là tốc độ..
không phải cruiser dành cho người già, mà thường thì những ai lớn tuổi đều thích chạy cruiser vì sự tiện dụng của nó, bởi vậy mọi người mới có suy nghĩ này :D

Tập Lái
8/8/14
21
6
3
33
nghiện thì quất ngay luôn đi, đã sống với đam mê thì có gì phải ngại :))
bác nói thế nào ấy chứ còn phải coi điều kiện tài chính này nọ ntn đã chứ, rước đc em nó về mà không đủ khả năng nuôi thì cũng vậy thôi, đừng xúi dại con ng ta :v