Hạng C
23/7/13
500
11.852
93
Salamon hoặc Quechua bình dân, lưu ý là nên chọn giày cổ cao để bảo vệ mắt cá chân. Giày và vớ nên đảm bảo thông thoáng, dễ khô vì nếu không anh sẽ phải chịu mùi thúi của chân trong suốt hành trình :D

• Like
Reactions: vnuh
Hạng D
8/10/14
2.172
31.435
113
Salamon hoặc Quechua bình dân, lưu ý là nên chọn giày cổ cao để bảo vệ mắt cá chân. Giày và vớ nên đảm bảo thông thoáng, dễ khô vì nếu không anh sẽ phải chịu mùi thúi của chân trong suốt hành trình :D
Suốt hành trình mà anh ngửi dc mùi thúi chân thì cũng thính thật

Hạng C
23/7/13
500
11.852
93
Suốt hành trình mà anh ngửi dc mùi thúi chân thì cũng thính thật
Thì em ví von như vậy, lúc ngửi nhiều nhất là lúc ảnh đi ngủ. Còn suốt hành trình thì chủ yếu là cảm giác ngày ấy thật ẩm ướt của chị em :)))

Hạng D
23/8/15
1.996
39.347
113
ở đâu còn lâu mới nói
Leo núi xài Decatlon cổ cao. Đi trek suối với hang dùng Salomon, chạy bộ road đường trường mang Nike, đi cà phê shopping mang Bitis cho nó rẻ tiền. Chắc phải kiếm 1 đôi Das để dành quánh lộn cà khịa
View attachment 2225178
hôm nào rảnh cafe kao chỉ cho mài 2 đôi có ở store, 1 đôi có thể cận chiến như tanker, 1 đôi phù hợp hit and run, xong vô store lựa thử tại chỗ cho vừa ý :D

Hạng B2
3/5/10
368
2.454
93
Tháng sau em đi hang Va ngoài Quảng Bình, mấy anh có kinh nghiệm giới thiệu giùm em chỗ mua giày phù hợp đi địa hình này và có thoát nước.
Tháng 7 em đi Tú Làn. Em mới làm đôi Columbia Drainmaker có nhiều lỗ thoát nước nhanh. Bạn em thì chơi đôi RAX cũng ok.

Chỗ này bán xong họ may full giùm mình luôn, phòng hờ để lâu không đi, vô cung cái nó bung thì căng.

Bác cũng nên mua vớ 5 ngón nếu phải lội nước nhiều, vì mấy ngón chân dính nhau lây rất dễ tróc da. Vớ 5 ngón giúp tránh vụ này.

43A/15 Trần Văn Đang Phường 9 Quận 3

• Like
Reactions: vnuh