Hạng D
@Cap11: hẹn gặp bác ở Qui Nhơn và đường về SG.
Em cũng xin góp vài tấm:
- 26 Tết nhà em kéo nhau đi Vũng Tàu, gần như 1 mình với bãi biển
GMFCers du xuân Tết Ất Mùi

- 28 Tết chạy xuống Gò Công, Tiền Giang tảo mộ sau đó chạy sang Bến Tre nhậu với mấy ông Cậu và mấy đứa em, dọc đường mọi người đã bán hoa rất nhiều

... và đây là mồi nhậu, kết quả tối đó em quắc cần câu

- Sáng 28 Tết em chạy vào trong vườn ở Giồng Trôm, Bến Tre và ... nhậu tiếp, nhưng em post vài tấm F1 em chụp trong vườn

Dự kiến mai 29 Tết đi chợ hoa.
Còn kế hoạch sau Tết thì bác Cap đã post. Chúc các bác/mợ ăn Tết vui vẻ :)

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Em vừa có dịp gặp mặt 1 mem hội mình tại Dalat. Hehe
Mồng 2 em cũng về Saigon.
Dự tính mồng 3 hoặc mồng 4 đi Cà Mau.

• Like
Reactions: VUCONS and An Khang
Hạng B2
8/7/14
482
503
93
45
Nhà em sáng mùng 2 đi Ba Ria, và lang thang Vtau LHai đến hết mùng 4, bác/mợ nào có đi ngang Bria e mời ghé túp lều của e làm chén ruou nhạt

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Tết này chắc em ghé Bến tre chơi thôi. Ngày nào khỏe thì đi...còn lại lòng dòng sài gòn cho phẻ.

• Like
Reactions: captiva_11
Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Sáng nay em chợt nhớ ra là cũng đến 1 năm rồi chưa thay nhớt cho em Captiva của em, thế là chạy lên Garage Vui nhờ bác Vui thay nhớt và kiểm tra một số hạng mục để em Captiva sẵn sàng đi chơi Tết. Lần này đến Garage Vui, em thấy có cái mới: các khách hàng thân thiết của Garage Vui tặng bác ấy mũ công vụ của chính khách hàng:

Garage Vui thật là đáng nể!
Còn có 1 cái mới nữa hoành tráng hơn và quan trọng hơn: bác Vui sẽ thông tin đến GMFC vào mùng 8 Tết. Các bác đón đợi nhé!

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47

hihihihihi nhà e năm nay không đi đâu dc hết, nhưng bù lại sắp đón thêm thành viên mới e nôn quá máy bác ạ. Mần 2 bình đào để có không khí tết kkkkk, trưa hay chiều mùng 2 có bác nào rãnh ghé nhà e nhạo chơi ạ

Chỉnh sửa cuối: