Gen sport dc cục máy còn lại chả dc cái gì nói thật mang so vs C200 (184Hp) thì ăn cái máy còn C250(211hp) thì k có cửa đâu hen còn về trang bị an toàn thì đừng đem so vs Mer k với tới nổi đâu ngay cả vs C200 hoặc thậm chí HB như A200, con G90 thì minh chưa ngồi nhưng nhìn cái đen là hết muốn lên rồi thời đại lên cung trăng rồi kêu ra xe tiệm cận vs xe sang cạnh tranh vs xe Đức mà còn xài bi xenon thì lạy. Mình chia sẻ rất thật dựa trên quan điểm người dùng và đã làm việc cho MER Việt Nam. Tính mình thẳng tính xấu tệ minh nói thẳng ko hoa mĩ hay chống chế.
Cảm ơn chia sẻ của a

Hạng B2
10/7/14
211
176
43
32
mấy bác vui nhỉ, người ta bảo cái đèn đuôi giống K3 chứ có ai bảo A-Class giống K3 đâu :))
Cơ bản là xe Đức đi trước xe Châu Á cả 1 thế hệ rồi bác nên ko so được đâu, khó nói xe Đức bắt trước hay giống xe Hàn lắm nghe khó chịu lỗ tai lắm mình nói thật! Nếu trong này có các bác fan xe Hàn mình cũng nói thẳng là ko có cửa đâu!

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Cơ bản là xe Đức đi trước xe Châu Á cả 1 thế hệ rồi bác nên ko so được đâu, khó nói xe Đức bắt trước hay giống xe Hàn lắm nghe khó chịu lỗ tai lắm mình nói thật! Nếu trong này có các bác fan xe Hàn mình cũng nói thẳng là ko có cửa đâu!
đi trước thì tất nhiên ko ai phủ nhận về công nghệ, truyền thống. Còn nói về thiết kế thì giống người ta bảo giống thôi, cảm hứng thiết kế thì giờ thế giới bão hòa rồi, đâu phải cái gì đi trước cũng phải hơn 1 bậc

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
tất nhiên mỗi hãng có 1 cá tính riêng, nhưng chuyện rất nhỏ về 1 chi tiết đèn hậu 2 xe có hình dáng giống nhau mà các bác fan Mẹc cứ nhảy ngược lên thì em thấy không hay chút nào.
XIn phép dừng ý kiến tại đây ạ