Hạng B2
11/5/16
339
411
63
37
Quá đẳng cấp, xe này chỉ dành cho đại gia.
nhìn chung thiết kế vẫn đẹp hơn rollroy, nhìn nội thất của rollroy thiết kế quá xấu lạc hậu, ko đẳng cấp cho lắm.
Xe này mà đại gia gì bác. Nửa mùa thôi.
Thiết kế này mà bác kêu hơn Rolls Royce thì bác nhất bác rồi đấy. Nhìn con này nửa nạc nửa mỡ thế nào, S class ko phải mà Maybach thì chưa tới. E thì thấy nó đẹp và sang hơn S chút xíu thôi, chứ ko khác biệt đặc trưng. Vài hình ảnh Phantom cho bác dễ hình dung. Hàng này chỉ là bản ngắn thôi ợ.

Attachments

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
[GMS 2018] Mercedes-Maybach S-Class 2019 ra mắt: định nghĩa của "quyền lực"
Oài, nội thất miễn chê, em thấy đẹp nhất trong các dòng xe siêu sang 4 chỗ hơn cả Bentley và Rolls Royce nhưng ngoại thất em vẫn không ưng lắm. Ngoại thất em thấy Ghost vẫn ưng cái mắt nhất:p

• Like
Reactions: Thanh Van
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Xe này mà đại gia gì bác. Nửa mùa thôi.
Thiết kế này mà bác kêu hơn Rolls Royce thì bác nhất bác rồi đấy. Nhìn con này nửa nạc nửa mỡ thế nào, S class ko phải mà Maybach thì chưa tới. E thì thấy nó đẹp và sang hơn S chút xíu thôi, chứ ko khác biệt đặc trưng. Vài hình ảnh Phantom cho bác dễ hình dung. Hàng này chỉ là bản ngắn thôi ợ.

E lại thấy rr trông nhà quê lên tỉnh bác ợ. Trông như quan tài di dong. Mẹc cũng chả đẹp nhưng thành phố hơn

• Like
Reactions: Jomsviking
@3T confirmed
Tập Lái
30/6/16
16
9
3
41
Chiếc đen xám trông còn được, chứ chiếc xanh trắng phối trông không đẹp.