Hạng B2
17/11/08
427
1
18
38
Toyota Fan Club
thanhgiangplastic.com
Gửi các bác O.S.P.D hay admin,

Dạo này có nhiều member mới vào đăng tin bán xe Otô không đúng quy định. Mà không thấy các bác có ý kiến hay điều chỉnh gì hết. Cứ vậy để lọan lên hết rồi.....Các bác chú ý giùm em....Em chỉ muốn đóng góp cho diễn đàn không có ý gì khác....:)

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Bác góp ý là đúng, nhưng để đỡ mất nhiều thời gian tìm kiếm cho các MOD và tăng tính xác thực của bài viết thì bác nên dẫn thêm cái link là Okie. Thanks bác nhể!:)

Hạng B2
2/5/08
209
0
0
30
www.softvnn.com
Theo em nghĩ nhiều bác đăng ở các mục các loại xe vì
1/ Có thể họ mới tham gia diễn đàn, chưa biết nhiều lắm (thử hỏi có bao nhiêu bác vào diễn đàn đăng kí mà đọc tường tận quy định diễn đàn)
2/ Họ đang rất gấp, mà thông thường mục mua bán thường rất ít người vào, trừ các OSPD và những người thực sự cần.
Do đó, em nghĩ các bác nên du di cho họ, đừng quá nguyên tắc mà nên mềm dẻo tí xíu

Hạng B2
17/11/08
427
1
18
38
Toyota Fan Club
thanhgiangplastic.com
Dĩ nhiên không theo nguyên tắc qúa nhưng cũng phải theo "cách" đúng không bác Châu Gia". Nhưng theo lời bác hcivic đã dẫn lời....Đăng tin trên mục mua bán rồi dẫn Link vào cũng okie. Không thì lọan lên hết àh...

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
hcivic nói:
Bác góp ý là đúng, nhưng để đỡ mất nhiều thời gian tìm kiếm cho các MOD và tăng tính xác thực của bài viết thì bác nên dẫn thêm cái link là Okie. Thanks bác nhể!:)

bác hcivic nói như thế theo em hiểu là :bác newking love thấy bài của bác nào đăng không đúng quy định thì vui lòng cho cái link dẫn chứng dùm để xác thực hơn thông tin góp ý của bác và các bác OSPD và MOD dễ xử lý chứ không phải vấn đề đăng trên mục mua bán rồi dẫn link vào

Hạng B2
17/11/08
427
1
18
38
Toyota Fan Club
thanhgiangplastic.com
CHIEUCUONG nói:
hcivic nói:

bác hcivic nói như thế theo em hiểu là :bác newking love thấy bài của bác nào đăng không đúng quy định thì vui lòng cho cái link dẫn chứng dùm để xác thực hơn thông tin góp ý của bác và các bác OSPD và MOD dễ xử lý chứ không phải vấn đề đăng trên mục mua bán rồi dẫn link vào

Vậy là em hiểu sai ý rồi àh..

Nhưng nếu hiểu theo ý của bác hcivic thì hóa ra O.S.P.D chỉ ngồi không để bọn mem chúng em cầm roi đến tận nơi cho mà đánh àh. Em ăn ngay nói thẳng mong mấy bác thông cảm ạh....

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/8/06
6.456
20.983
113
40
Kính các bác.Em cũng đã làm cái thông báo những điều lưu ý trước khi đăng bài bán xe mà có bác nào nhìn một cái trước khi đăng đâu.Em xóa hỏi cũng chẳng được vì xóa thì chắc là hết 80% bài viết không đúng quy định của diễn đàn.Vả lại các bác đăng bán xe cũng có nhiều thành viên mới nên nhiều khi không" Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng".những trường hợp này em điều PM để nhắc nhở.Cảm ơn bác NKL đã góp ý

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
newkinglove nói:
CHIEUCUONG nói:
hcivic nói:

Vậy là em hiểu sai ý rồi àh..

Nhưng nếu hiểu theo ý của bác hcivic thì hóa ra O.S.P.D chỉ ngồi không để bọn mem chúng em cầm roi đến tận nơi cho mà đánh àh. Em ăn ngay nói thẳng mong mấy bác thông cảm ạh....

theo em bác nói như thế là chưa đúng các bác OSPD không thể nào ngồi đọc hết tất cả những bài mà anh em chúng ta post lên,ngay cả cảnh sát thật ngoài đời cũng không thể phát hiện hết tất cả những kẻ vi phạm pháp luật ngoài xã hội,phải nhờ quần chúng nhân dân phát hiện,hơn thế nữa diễn đàn là 1 nơi mà anh em chúng ta cùng xây dựng chứ không thể chỉ có Ban điều hành và OSPD do đó chúng ta mỗi người cùng góp 1 tay làm trong sạch diễn đàn là cũng đúng thôi,bác cũng đang làm điều đó mà thắc mắc làm gì