Hạng C
17/9/18
828
584
113
"dốt đến độ ko biết vào mà xem à, link đấy vào mà xem,tiếng việt chứ có phải tiếng anh đâu .Mất não nghĩ ai cũng ở trên bản ko có mạng mà xem thực hư à"

Thôi, bác thứ 2, ko ai chủ nhật, được chưa
View attachment 3051992

View attachment 3051995
Ối !!! Sorry bác, em gửi nhầm thêm tấm hình, giờ ko sửa được

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
17/9/18
828
584
113
haiz, ngứa mồm mới biết mình dại . Đi vật nhau với sale mùa ế khách , chả có ai lại rảnh thời gian với mất dạy như bọn nó cả .
Cái loại mà mất lịch sự, ăn nói thì thể hiện trịch thượng, hạ thấp, xem thường ngành nghề của người khác cho đã. Xong bị người khác rọ cái mõm lại thì bảo ngta md.

Tiêu chuẩn kép vậy ?

Em tiểu nhân, md lắm bác ơi, né em ra nha

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
2/4/18
770
714
93
34
Căn hộ hàng hiệu thực tế Marriott Residences tại tòa Lake, dự án Grand Marina, Saigon đã chính thức mở cửa để chào đón Quý Khách Hàng đến thăm quan và trải nghiệm thực tế không gian hàng hiệu Marriott lần đầu tiên có mặt tại Việt Nam.

Quý Khách Hàng có thể đăng ký bắt đầu từ ngày 22/11/2023 với 3 khung thời gian chính, buổi sáng từ 9h30 đến 11h / buổi chiều từ 14h đến 15h30 hoặc 16h đến 17h30

Lịch trình trải nghiệm như sau:
Tập trung tại Grand Marina, Saigon Gallery
Di chuyển sang khu căn hộ Marriott Residences tại Lake
Trải nghiệm căn hộ hàng hiệu Marriott thực tế và các tiện ích

** Anh Chị muốn đi tham quan thực tế thì ib em nha
Grand Marina Saigon (khu Bason) - bds hàng hiệu

Hạng D
10/7/10
1.253
1.650
113
Căn hộ hàng hiệu thực tế Marriott Residences tại tòa Lake, dự án Grand Marina, Saigon đã chính thức mở cửa để chào đón Quý Khách Hàng đến thăm quan và trải nghiệm thực tế không gian hàng hiệu Marriott lần đầu tiên có mặt tại Việt Nam.

Quý Khách Hàng có thể đăng ký bắt đầu từ ngày 22/11/2023 với 3 khung thời gian chính, buổi sáng từ 9h30 đến 11h / buổi chiều từ 14h đến 15h30 hoặc 16h đến 17h30

Lịch trình trải nghiệm như sau:
Tập trung tại Grand Marina, Saigon Gallery
Di chuyển sang khu căn hộ Marriott Residences tại Lake
Trải nghiệm căn hộ hàng hiệu Marriott thực tế và các tiện ích

** Anh Chị muốn đi tham quan thực tế thì ib em nha
View attachment 3052769
Bữa thấy kêu gào bên The gờ lô bồ xi ti dữ lắm, nay chạy qua đây. Bên đó sao gồi, có đang xây tiếp không, những người mua cũ ra sao gồi, có cắt lỗ mấy chục tỷ không. Ác quá trời ác

Hạng D
10/7/10
1.253
1.650
113
Em vẫn thấy sản phẩm đẹp. Chỉ có giá và pql quá cao. Đợt này có người đứng sau tham gia, nên giá được giảm gián tiếp. Phần phí quản lý, sau 3 năm sẽ phát sinh nhiều vấn đề giữa ban quản trị và cdt, Marriot. Tiền mua có dính tiền thương hiệu.
Thằng VTP gom mấy trăm ngàn tỷ của dân, để mua và bơm thổi bđs. Gây bất ổn xh đến giờ vẫn còn bao nhiêu người điêu đứng, bài học còn đó. Sợ quá mấy cái bđs hạng sang

• Like
Reactions: Natalie Do
Hạng B2
25/12/10
298
2.816
93
à để em hướng dẫn bác, vào trang chính của Marriott xong mình nhấn Reserve -> chọn Destiantion -> Chọn ngày -> xong chọn View rates nha bác.
JW bác cũng làm tương tự hen

"dốt đến độ ko biết vào mà xem à, link đấy vào mà xem,tiếng việt chứ có phải tiếng anh đâu .Mất não nghĩ ai cũng ở trên bản ko có mạng mà xem thực hư à"
đây anh, check bằng cái link mà a gửi lên đây. JW Hanoi căng lắm cũng tầm 11tr~ tính ra chưa đc 500 đô Mỹ chứ đào đâu ra $1,400 như a nói.
Nói chung marketing nó viết bài đưa anh đăng thì ít nhất anh cũng phải nghiên cứu lại số liệu xem hợp lý chưa, dù gì mình cũng là người lớn, trưởng thành rồi phải có tư duy chính kiến của mình. Nó kêu mình ăn cứt mình cũng ăn hay sao :p :p

Hạng C
17/9/18
828
584
113
đây anh, check bằng cái link mà a gửi lên đây. JW Hanoi căng lắm cũng tầm 11tr~ tính ra chưa đc 500 đô Mỹ chứ đào đâu ra $1,400 như a nói.
Nói chung marketing nó viết bài đưa anh đăng thì ít nhất anh cũng phải nghiên cứu lại số liệu xem hợp lý chưa, dù gì mình cũng là người lớn, trưởng thành rồi phải có tư duy chính kiến của mình. Nó kêu mình ăn cứt mình cũng ăn hay sao :p :p View attachment 3053232

Mới đầu sủa cái Sydney, xong bị rọ cái mõm lại thì chạy tìm qua cái jw mà vịnh, hài vkl

Đây chụp ngày hôm nay, để cho bác hiểu rằng:
Giá ngta thay đổi theo từng thời điểm của các mùa, mùa ế thì nó rẻ, còn mua cao điểm thì nó cao. Cũng như vé máy bay thôi.

Còn với lối văn của bác thì chắc cùng 1 loại với cái bác "thông minh" kia. Nên thôi, cút hộ em cái.
Bác thứ hai ko ai thứ nhất, bác đúng nhất, đỉnh nhất nhé !

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
25/12/10
298
2.816
93
View attachment 3053310
Mới đầu sủa cái Sydney, xong bị rọ cái mõm lại thì chạy tìm qua cái jw mà vịnh, hài vkl

Đây chụp ngày hôm nay, để cho bác hiểu rằng:
Giá ngta thay đổi theo từng thời điểm của các mùa, mùa ế thì nó rẻ, còn mua cao điểm thì nó cao. Cũng như vé máy bay thôi.

Còn với lối văn của bác thì chắc cùng 1 loại với cái bác "thông minh" kia. Nên thôi, cút hộ em cái.
Bác thứ hai ko ai thứ nhất, bác đúng nhất, đỉnh nhất nhé !
Nói chung là đéo ai sủa cái Sydney cả. Chỉ quote thẳng trên số liệu chú nói thôi. Đầu tiên chú bảo chú có chị khách HN nào đấy bảo giá rẻ, ít cũng ko dưới $1,400 USD đêm. Ở đây anh chỉ dùng chính link chú đưa ra để vả vào mặt chú
Lối văn của anh linh hoạt chú nhé, với người lịch sự đàng hoàng thì anh lịch sự còn với phường sales BĐS đĩ miệng, xạo lồn phông bạt thì anh vã ko nương tay. Ngày trước thấy chú la liếm bên Đảo Kim Cương One Verandah, thấy khó gặm quá hay sao qua đây bơm BĐS cao cấp đồ ghê vậy