Hạng C
2/4/18
755
708
93
34
Ở L6 nhìn qua sảnh chính / đường ra vô của Lake thấy rất tội, giống chui hẻm vậy. Hy vọng xong cái toà L thì 2 chú này làm sảnh chính nhìn ra công viên hồ nước là hết nước chấm.
Bác có qua xem sảnh, tiện ích, căn hộ thực tế dự án lần nào chưa Bác?

• Like
Reactions: beken_2002
GHD confirmed
Hạng B2
24/4/08
366
517
93
Nơi ấy
taxivip.com.vn
Bác có qua xem sảnh, tiện ích, căn hộ thực tế dự án lần nào chưa Bác?
Ngày nào mình cũng đi ngang qua mà thấy lối vào hiện có hèn quá, dù CĐT đã điều chỉnh biển bên ngoài tòa nhà .
Bác chạy xe oto vào, chạy qua sảnh luôn, gặp chốt bảo vệ rồi cho quay đầu xe vòng lại hướng ra sảnh để xuống sảnh hay xuống tầng hầm nha Bác
Vậy là đến trước barie xuống hầm là quay đầu vô sảnh hả bác. Nhà mắc mà vô hẻm chán quá :(

• Like
Reactions: beken_2002
Hạng C
17/9/18
817
574
113
Ngày nào mình cũng đi ngang qua mà thấy lối vào hiện có hèn quá, dù CĐT đã điều chỉnh biển bên ngoài tòa nhà .

Vậy là đến trước barie xuống hầm là quay đầu vô sảnh hả bác. Nhà mắc mà vô hẻm chán quá :(
Mai cuối tuần qua xem thực tế chất lượng bên này đi anh

Hạng D
13/1/11
1.100
26.460
113

Thì mình mới nói toà Lake phải sửa sảnh lễ tân ra mặt cái hồ thì mới đẹp, chứ giờ chui hẻm sát mặt hậu của Lux6 nhìn xấu quá (mặc dù căn hộ Lux6 mình nhìn qua đây thấy sang lên vì nhìn qua sảnh đẹp, nhưng thấy tiếc cho Lake)

Hạng C
2/4/18
755
708
93
34
CHÚC MỪNG LỄ CẤT NÓC
TOÀ -

✅Toà SEA cao 46 tầng, 4 tầng hầm đổ xe khi hoàn thiện sẽ có điểm nhấn tuyệt đẹp với hồ bơi vô cực dài 70m tại tầng cao nhất ngắm trọn toàn cảnh sông Saigon.

✅SEA Tower - thuộc bộ sưu tập Legacy, sẽ do JW Marriott quản lý và vận hành sau khi hoàn thiện.

Attachments

Hạng C
17/9/18
817
574
113
Căn hộ 149m2 thiết kế 3 phòng ngủ hướng Đông Nam
Với tầm view tuyệt đẹp hướng sông Sài Gòn, Cầu Ba Son và xa hơn là Bến Bạch Đằng của Trung tâm Quận Nhất.

Hạng C
17/9/18
817
574
113
Tầm view triệu đô
Toà nhà Nexus cũng đã lên đèn, mong chờ từng ngày toà biểu tượng Marina Central Tower lênđèn nữa thì lung linh toàn khu này luôn !

Grand Marina Saigon (khu Bason) - bds hàng hiệu

• Like
Reactions: Robert_Duong
Hạng C
17/9/18
817
574
113
Toà Nexus đã lên đèn full mặt ngoài !! Mong chờ ngày tháp biểu tượng mới Marina Central Tower lên đèn !