Hạng C
27/8/11
628
485
63
Túm lại là bệnh xe bác: lên ga xe bị rung- là do thiếu bu long gắn cục cao su chân máy phải ko bác
Không phải thiếu đâu bác, nhà sản xuất làm thì đủ hết, nhưng khi bác ấy đi sửa xe thì thợ tháo ra và quên mất con bulong này không gắn vào, kiểu như bác sỹ bỏ quên dao kéo bông băng trong bụng bênh nhân vậy ấy. Thể hiện trách nhiệm và tay nghề cao.

Hạng B2
29/5/16
104
106
43
45
Không phải thiếu đâu bác, nhà sản xuất làm thì đủ hết, nhưng khi bác ấy đi sửa xe thì thợ tháo ra và quên mất con bulong này không gắn vào, kiểu như bác sỹ bỏ quên dao kéo bông băng trong bụng bênh nhân vậy ấy. Thể hiện trách nhiệm và tay nghề cao.
Đúng rồi bác

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác
Em hỏi ké tý. Grandis đi cao tốc 120km/h tay lái rung nhẹ (nhẹ thôi) thì là triệu chứng j k các bác

Hạng B1
13/6/10
64
43
18
View attachment 1816657 Chào các bác cuối năm sức khỏe và thành công. Như tựa đề bài viết. Grandis già của em dạo này có bệnh: Đang chạy tốc độ 70-80 km/h nếu chạy trớn thì ko sao, êm ru nhưng cứ mớm ga thì rung, rung đầu xe, có cảm giác như 2 bánh trước tưng lục cục, nhả ga hết rung. Đạp mạnh vẫn lên 110 nhưng rung dữ lắm. Em về gara gần nhà kiểm tra lap ngoài, họ nói ko sao chỉ rơ bạc bạn láp, em thay vẫn rung. Thay 4 bugi vẫn rung. Còn cao su chân máy em vừa thay mới, mà sao vẫn rung. Em pó tay rồi các bác, mong các bác giúp em.[pagebreak][/pagebreak]
Cái này hội G nói nhiều rồi mà bác chủ, chắc giờ toàn ở FB nên anh em họ không biết tư vấn cho bác, lắp ngược cục cao su cũng bị nhé. Bác search ra nhiều mà.