Hạng B2
19/6/18
406
1.354
93
44
M đang nói 6gt thôi bác
Mà mọi sự so sánh đều khập khiễng
Vì panamera nó cũng chẳng phải đối thủ mẹc S, so với AMG thì hợp lý hơn
6gt chắc ko thuộc 6 series hả? Nghĩ sao mer s ko phải đối thủ panamera. Ở vn giá S class hợp lý vì bọn kia bán quá mắc. Chứ bên Mỹ con S thấp nhất là S560 mắc hơn Pana bản thấp nhất 5K nhé chứ chưa cần AMG đâu. A càng nói càng thấy đuối rồi đó. Nên im lặng thì hay hơn

Hạng B2
19/6/18
406
1.354
93
44
em cứ tưởng 6s với panamera chung mâm chứ nhỉ, coupe 4 cửa.
Pana dáng thể thao nhưng thực tế nó vẫn là kiểu sedan truyền thống như Mer S thôi vì nó vẫn dùng cửa có xương. Nhưng nếu pana dùng cửa ko xương đi chăng nữa thì 6s vẫn ko chung phân khúc được. Pana phải so với mer S, bim 7, audi a8, lexus ls

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
6gt chắc ko thuộc 6 series hả? Nghĩ sao mer s ko phải đối thủ panamera. Ở vn giá S class hợp lý vì bọn kia bán quá mắc. Chứ bên Mỹ con S thấp nhất là S560 mắc hơn Pana bản thấp nhất 5K nhé chứ chưa cần AMG đâu. A càng nói càng thấy đuối rồi đó. Nên im lặng thì hay hơn
T chưa thấy ai đàn bà như bác
Thôi bb

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
lol. Nói người ta đàn bà cũng ko che đậy được sự dốt mà lì của mình đâu hỡi người đàn ông mạnh mẽ kia =))
Thùng rỗng thì kêu to, óc... thì hay dậy đời
Bác ra đường nhiều ko mà chưa bị bắt thế, ra đường cẩn thận Exciter nó bắt nhé
Ko cần reply đâu, vào óclist rồi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
19/6/18
406
1.354
93
44
Thùng rỗng thì kêu to, óc... thì hay dậy đời
Bác ra đường nhiều ko mà chưa bị bắt thế, ra đường cẩn thận Exciter nó bắt nhé
Ko cần reply đâu, vào doglist rồi
lol. Đuối lý thì chuyển qua bỏ bóng đá người. 1 thí dụ điển hình về loser là đây chứ đâu

Tập Lái
27/10/18
8
5
1
39
Nếu nói về bản chất thì chiếc 640i GT này có khi lại cùng chung phân khúc với panamera đấy bác.
GT (Grand Touring, Grand Tourer, Grand Turismo) là dòng xe thể thao có thiết kế thoải mái thích hợp đi đường dài. Còn panamera cũng vậy, chắc chắn là rất thể thao nhưng cũng sang trọng và thoải mái.
Còn cái cửa ko xương của bác nó chỉ là kiểu thiết kế coupe thôi. Mọi người hay đánh đồng coupe với thể thao, chứ coupe và thể thao là 2 dòng xe khác nhau
Mình cũng nghĩ như bạn, cơ mà Panamera cũng có Panamera GT...so với 6Gt thì hợp hơn

• Like
Reactions: Vietnew2128