Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
M ko biết bác ý nói cong hay nói thẳng
Nhưng thường xuyên dùng các ngôn từ như thế, chứ ko phải 1 2 lần
Nói chung là ko giúp ích gì cho diễn đàn, chỉ công kích để cãi nhau thì hay ho gì
Ko có em thì thớt này có được 4 trang, tranh luận sôi nổi không?

Media mà ko tăng lượng tương tác thì chết... lấy đâu ra tiền mà anh @lamnk nuôi diễn đàn này. ;)

lương tháng anh Lâm Nhã Kỳ đã trả thấp thì chớ.

Hạng F
3/10/15
9.832
12.099
113
M ko biết bác ý nói cong hay nói thẳng
Nhưng thường xuyên dùng các ngôn từ như thế, chứ ko phải 1 2 lần
Nói chung là ko giúp ích gì cho diễn đàn, chỉ công kích để cãi nhau thì hay ho gì
Giờ đành năn nỉ bác ấy đừng nhập xác vào Đờ Quờ Mờ Triệu thôi vậy. @YOLO @lamnk
Không thì bác ấy cũng lại nhập vào Vuyền nữa thì bác nghĩ sao, cũng vẫn chết y chang khổ lắm. Vuyền thì sẽ đỡ xàm hơn, ít chữ hơn, đỡ được mấy cái Thân với Xuyệt ///////////
Tạm vậy thôi bác hic

• Love
Reactions: YOLO
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Ko có em thì thớt này có được 4 trang, tranh luận sôi nổi không?

Media mà ko tăng lượng tương tác thì chết... lấy đâu ra tiền mà anh @lamnk nuôi diễn đàn này. ;)

lương tháng anh Lâm Nhã Kỳ đã trả thấp thì chớ.
Túm lại...chọc ..cho chửi...hè...

• Haha
Reactions: YOLO
Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Nhìn cũng đẹp mà mấy cụ chê ghê thế.Có cụ nào chạy hay sở hữu chia sẻ cho ae xem có ngon trong tầm giá không?
Chứ mấy anh Tôi yêu Việt Nam xe chả có gì ngoài cục máy, ăn dày cả khúc...

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng B1
21/1/18
54
68
18
Uầy, đi chiếc này vô khu chung cư, mấy đứa đặt grab nó lại vẫy tới tấp, tưởng vô đón nó...
chắc chỉ có bạn vẫy thôi chứ chả ai thiếu hiểu biết tới độ đó, trừ mấy chị em mù xe quá thì Glc hay Fortuner tôi vô Aeon thấy họ vẫy tất. Chạy mấy con độc độc như này mới thích, option lại nhiều, xem mấy phim xã hội đen Hàn quốc lại càng nghiện mấy con này. Chứ đi mấy con xe phổ thông Nhật hay Mẹc ra đường đại trà quá cũng chả ai nhìn

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Logo genesis chứ dau phải logo huyndai toyota đâu mà grab bác, ko lẽ mấy ng chạy mẹc cũng bị nghĩ la grab
Cãi lãm gì mấy mem đi xe cỏ, chỉ nghĩ được đến đó. Chiếc nàu nó bóp mũi các loai ES 350 nhập Mỹ bà bóp luôn cả mấy dòng 520/E200 mới luôn

Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Cãi lãm gì mấy mem đi xe cỏ, chỉ nghĩ được đến đó. Chiếc nàu nó bóp mũi các loai ES 350 nhập Mỹ bà bóp luôn cả mấy dòng 520/E200 mới luôn
Thiệt hả bác, e chưa di genesis, nhưng coi fim hàn thấy đóng cửa nghe phịch phịch chắc lắm

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Thiệt hả bác, e chưa di genesis, nhưng coi fim hàn thấy đóng cửa nghe phịch phịch chắc lắm

Con này mọi thông số máy móc và kích thước đều ngon hơn Merc E 250 mình mua 2012, đến 2013 thì mới gặp ở Showroom, lúc đó giá bán 2 tỷ, sau này thuế TTĐB lên cao tới 90% do dùng máy 3.3 thì coi như không bán được. Cực ngon bác.

Xe mới giơf dùng máy 2.5T mới, thuế chắc rẻ hơn, mà nhìn cảnh BMW 520 giá 1.780 và 530 còn có 2.6 tỷ thì xe sang nhập coi như thua. Chắc dân Việt giờ sợ xe sang do phụ tùng và service chặt chém nên ngại. Nhưng Genesis thì bải dưỡng rẻ.

Riêng con SUV GV 80 mà lắp Việt Nam với giá 2.4-2.5 tỷ thì tiễn các loại X5, Q7 và RX 350 về nước hết.