Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
Chân thành cảm ơn bác.
Con Vent của bác có nâng cấp gì hem? Bác có ý kiến nào góp ý về âm thanh hem?
Mình cũng dùng venturer về mình làm phủ ceramic, ốp full mạ crom, hiển thị tốc độ kính lái, cảm biến áp xuất lốp, độ đèn bi xenon gầm và cos( đi về miền tây mới thấy giá trị của bi xenon hihi)

Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
mấy bác cho hỏi em Ỉn G và Vent có độ được cruise control ko ạh? e cũg đang nhắm G và Vent mà thấy ko có c/c. còn bản V thì mắc quá.
Cái này bác phải ra mấy tiemj lớn có uy tín hỏi mới chắc, mình thì chơi cái HUD cũng canh được tốc độ

Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
Thật sự thì em thích con ỉn V hơn vent vì có smartkey, mâm 17 lốp rộng hơn, đèn pha auto,.. nhưng cả nhà em lại thích ỉn vent đỏ.
Vent nhà em được hãng tặng ghề da cao cấp, sàn simili, che mưa, camera de, lafong trần không lắp được do bị cái đèn led trần. Mấy món này hãng lắp nên ưng ý hơn bên ngoài. Em chỉ gắn thêm duy nhất 1 con vietmap A45. Đang phân vân cái cốp sau điện nhưng chưa biết ở đâu lắp ok?
Âm thanh DVD theo xe là JVC nghe cũng tạm. Em cải thiện bằng cách mua cái usboto trên mạng với nguồn nhạc nén trên 320k nên nghe khác hẳn với đĩa CD, youtube,..
Trước em xài con ỉn G 2010 lắp dvd pioneer nên cũng không có kinh nghiệm về âm thanh.
Chia sẽ.
Theo mình thì ko nên làm la phông khi nào dơ quá thì ốp trần 5D luôn,mình đang xài vent đen cũng lên đồ vừa đủ và cần thiết thôi

Tập Lái
12/5/18
4
1
3
39
Có anh em nào ở nhà bè ko, lâu lâu kéo nguyên đàn venturer đi cafe diễu hành haha
Em ở gò vấp,em cũng mới lấy con venturer, bác lắp bi xenon ở đâu vậy chia sẻ cho em với

Tập Lái
14/8/16
36
14
13
45
Bác Dũng cho em hỏi: xe của bác làm bi gầm có mổ sẻ gì không. Em tính lắp bi gầm vì hôm đi miền tây ban đêm đèn halogen mờ quá... lắp bóng led siêu sáng thì sợ ảnh hưởng xe ngược chiều.

Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
Bác Dũng cho em hỏi: xe của bác làm bi gầm có mổ sẻ gì không. Em tính lắp bi gầm vì hôm đi miền tây ban đêm đèn halogen mờ quá... lắp bóng led siêu sáng thì sợ ảnh hưởng xe ngược chiều.
Ko có bác cứ ra tháo và lắp thôi xe mới mình cũng ko thích mổ sẻ em nó

Hạng C
17/7/11
740
836
93
Có bác nào bán xe In G or Venture ko các bác, e đang kiếm xe cũ mà khó quá