Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Có bác nào làm chuyến từ Đà Nẵng đi Lào không?

Bác định đi vào thời gian nào, bằng phương tiện gì. Nếu mình đi lẻ ( không theo đoàn ) 4 bánh của mình qua Lào thì phải làm sao có bác nào biết hông khai sáng cho em tí. Nếu đi được, có bác nào cùng xuất phát trong dịp tết này không.? Mình định tết này v/c mình lang thang SG - DL - Q NHƠN - ĐN - LÀO.

Hạng C
13/4/09
518
14.996
93
Bác định đi vào thời gian nào, bằng phương tiện gì. Nếu mình đi lẻ ( không theo đoàn ) 4 bánh của mình qua Lào thì phải làm sao có bác nào biết hông khai sáng cho em tí. Nếu đi được, có bác nào cùng xuất phát trong dịp tết này không.? Mình định tết này v/c mình lang thang SG - DL - Q NHƠN - ĐN - LÀO.
Từ Đà Nẵng đi Lào bằng oto thì đi theo đường Quốc lộ 1 A --> Quảng trị --> Lao Bảo --> Lào ...
Bác có đi không? Mình muốn đi 1 chuyến nhưng chưa đi được.

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Từ Đà Nẵng đi Lào bằng oto thì đi theo đường Quốc lộ 1 A --> Quảng trị --> Lao Bảo --> Lào ...
Bác có đi không? Mình muốn đi 1 chuyến nhưng chưa đi được.
Mình ở SG bạn ở đâu? Bạn định đi vào thời đểm nào?

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Mình ở Đà Nẵng.

Mình hỏi mấy ý bác toàn trả lời một ý.. nhát gừng quá , chưa đi mà thấy ' ren mệt rứa ' ( xem lại các câu hỏi của mình coi phải rứa hông? ) nếu bác ở Đòa nẻn quê ta thì mình sẽ canh thời gian từ SG về ĐN , sau đó cùng đi Lồ * nếu thời điểm thuận lợi *.

Em rất muốn tham gia. Nhưng ngại cái nếu 2 VC em và con em đi thì chỉ có 1 tài là em, sợ những ngày lái 600-700km em không nuốt trôi. Ngoài ra đoạn đường dài quá, xe em escape 2002 hơi cũ để đi xa dài, chắc không sao nhưng thấy lo lo. Thứ Ba là sợ xin nghỉ phép dài không được.

Status
Không mở trả lời sau này.